PDA

View Full Version : [TLBB] [HELP] Lỗi client

franky9319
28-03-13, 01:53 PM
Các bạn giúp mình với. Mình mới down server 26link trong topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (server zrockmanx)
config mạng theo topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ping thử thì đươck TTL = 64(Chắc là ok).
Mình chạy server bằng lệnh ./tlbb.sh thì không thấy báo lỗi gì, chạy lauch báo load thông tin thành công, nhưng khi chọn bắt đầu thì bị has stop working :(
P/s: Mình down client TK2.93, sau khi cài đặt thì copy cái lauch.ini thêm vào

pr0vanban1
28-03-13, 02:21 PM
Các bạn giúp mình với. Mình mới down server 26link trong topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (server zrockmanx)
config mạng theo topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Ping thử thì đươck TTL = 64(Chắc là ok).
Mình chạy server bằng lệnh ./tlbb.sh thì không thấy báo lỗi gì, chạy lauch báo load thông tin thành công, nhưng khi chọn bắt đầu thì bị has stop working :(
P/s: Mình down client TK2.93, sau khi cài đặt thì copy cái lauch.ini thêm vào

Bạn chạy được biling win chưa?

franky9319
28-03-13, 02:43 PM
Bạn chạy được biling win chưa?

chạy cái đó sao hả bạn. Mình mới cài lần đầu chưa biết. Bạn có link down ko cho mình với. Mình làm theo topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko thấy nói gì đến billing cả
ảnh mình chạy server đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg

pr0vanban1
28-03-13, 04:58 PM
chạy cái đó sao hả bạn. Mình mới cài lần đầu chưa biết. Bạn có link down ko cho mình với. Mình làm theo topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko thấy nói gì đến billing cả
ảnh mình chạy server đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg

Cái server này của bạn đã tích hợp cả billing rồi đó (Biling started complete) :-s, bạn vào game nó báo sao?

franky9319
28-03-13, 06:46 PM
mình vào bằng lauch thì mãi chả vào được game, lúc sau nó báo lỗi game.exe =(( ko biết có phải do client ko vậy

franky9319
28-03-13, 08:41 PM
Mình vừa thay client của black, đã vào ok nhưng lúc đăng nhập lại bị thế này :( bạn nào giúp mình với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.jpg

pr0vanban1
28-03-13, 09:45 PM
Bạn ping lại thử xem, lỗi tnày thì chỉ do biling thôi, bạn chạy lại thử biling win xem

franky9319
28-03-13, 10:09 PM
Mình vào được rồi bạn ạ :D Thì ra phải copy cái lauch.exe trong file cài đặt đè vào cái cũ mới vào được

pr0vanban1
02-04-13, 10:14 PM
Mình vào được rồi bạn ạ :D Thì ra phải copy cái lauch.exe trong file cài đặt đè vào cái cũ mới vào được

Cho mình xin YH của bạn nhé, mình muốn hỏi bạn 1 chút