PDA

View Full Version : [MU] không sử dụng đc tracemarry trong sv 11.70.24

nightssky
27-03-13, 10:31 AM
sv mình ko hiểu sao chức năng này ko hoạt động mà vẫn có trong file lệnh của sv có add mọi người chỉ giúp với

cuocdoisp
27-03-13, 10:49 AM
sv mình ko hiểu sao chức năng này ko hoạt động mà vẫn có trong file lệnh của sv có add mọi người chỉ giúp với
Chào bạn!
mình vừa Test với GS 11.70.24 lệnh trên vẫn hoạt động rất tốt . Bạn có thể thử lại bằng cách dùng TitanEditor set Marry cho 2 nhân vật . Sau đó dùng lệnh trên xem nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nightssky
27-03-13, 11:04 AM
vâng anh em test tracemarry kết hôn được,e cho lv move là 150 nhưng khi dùng lệnh để thẳng lên barracks lại không đc

cuocdoisp
27-03-13, 11:16 AM
Anh vừa chỉnh level về 100 và sử dụng lệnh vẫn tốt em à . Em kiểm tra xem em có làm gì sai không nhé