PDA

View Full Version : [MU] Magichand không mở được file item.bmd của client này (GreekBlade+GR)

leolazy
26-03-13, 12:24 AM
Mình dùng mọi cách để mở file item.bmd của cái client GreekBlade trong này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để edit lại mà vô phương :( bác nào có client gốc của server 11.11.82.0 cho mình xin với :( rồi mình sẽ map cái đống item ngoài vào sau :(. Có vẻ như là lúc repack cái này, editor trước đã làm gì đấy với nó. Item custom quá nhiều dẫn đến lỗi cả những item gốc :( hệ thống ép socket & item sau xem như nát cả :( mà mình fix gần hết rồi, chỉ còn mapping lại cái file item.bmd này là không làm đc:(.

Có pro nào giúp mình với nhé!!!!

p/s: LINK DOWNLOAD FILE item.bmd
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuocdoisp
26-03-13, 08:36 AM
cậu lên post file item lên đây . vì mình nghĩ chẳng ai đi download nguyên cái clien để giúp bạn đâu . Nếu có link download file item thì chắc sẽ nhiều người vào xem vào chỉ giúp bạn

leolazy
27-03-13, 12:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
uh, cảm ơn cậu đã nhắc :) mình upload file item.bmd lên rồi đây. Mọi người xem giúp mình tại sao không mở được với.

cuocdoisp
27-03-13, 08:24 AM
uh, cảm ơn cậu đã nhắc :) mình upload file item.bmd lên rồi đây. Mọi người xem giúp mình tại sao không mở được với.
chào bạn , nếu bạn để ý sẽ thấy dung lượng file item.bmd bạn upload lên rất nhỏ , theo sự hiểu biết của cuocdoisp thì file item.bmd tại clien nếu được sử dụng sẽ có dung lượng gấp hoăn khoảng 30 lần so với dung lương file bạn upload lên . Vậy có thể clien bạn sử dụng file item_eng.bmd hoặc có thể file item.bmd của bạn đã bị mã hóa . Sự hiểu nông cạn lên nếu không đúng cũng mong bạn bỏ quá

leolazy
28-03-13, 10:46 AM
cậu nói có vẻ đúng rồi :) mình thử dùng magic hand export từ file item.txt của server ra thì đc 1 file item.bmd đến 6xx kb lận. vậy mình xoá item mới trong txt & down file bmd từ nguồn khác về có đc k?

À THÔI, MÌNH FIX ĐƯỢC RỒI! CẢM ƠN MỌI NGƯỜI, MÌNH NGỐC QUÁ, TÌM THẤY FILE ITEM.BMD GỐC Ở 1 THƯ MỤC KHÁC TRONG CLIENT, DÙNG NÓ & CHỈNH LẠI LÀ XONG RỒI.