PDA

View Full Version : [MU] lỗi đăng nhập web nbb ai biết giúp mình với

waoboy8k
25-03-13, 09:17 PM
Lỗi này do đâu thế ạ . Mình config sv rùi . Coppi file config sang host rùi . máy mình đăng nhập thì vẫn được . Máy khác đăng nhập thì báo lỗi này . Mình cũng đã mở port 80 rùi :( . YH mình là : songvedem_8 . bạn nào bik chỉ giúp mình với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg?rand=0.9591131445486099

MrKubjn
25-03-13, 09:21 PM
sửa ở Server/config/config.php

coldsun198
25-03-13, 09:33 PM
Lỗi này do đâu thế ạ . Mình config sv rùi . Coppi file config sang host rùi . máy mình đăng nhập thì vẫn được . Máy khác đăng nhập thì báo lỗi này . Mình cũng đã mở port 80 rùi :( . YH mình là : songvedem_8 . bạn nào bik chỉ giúp mình với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg?rand=0.9591131445486099

ban vo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cònig lai đường dẫn ở mục config chức năng là oke !

waoboy8k
25-03-13, 09:40 PM
ban vo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cònig lai đường dẫn ở mục config chức năng là oke !

Mình config tất cả là muxxxx./server hết cũng ko được cậu à . Đã coppi sang host rùi . thay cả = muxxxx/hosting cũng ko dc lun

--- Chế độ gộp bài viết ---

sửa ở Server/config/config.php
bạn hướng dẫn hộ mình dc không . Tại mình ms đổi domain vs host mới nên bị lỗi vậy
mình để đường link là muxxx/server or muxxx/hosting đều ko được cậu à .

896588
25-03-13, 10:47 PM
cài luôn xampp 1.7.1 cho đở lỗi nhé

dkzxfbv
25-03-13, 10:48 PM
bạn thử xem lại bằng cách domain.tenmien/checkconnect.php xem có thông với server không trong file hosting của nbb có file checkconnet.php đấy bạn :)

bistro007_hp
25-03-13, 10:59 PM

copy foder config từ phần webserver sang phần hosting!

waoboy8k
26-03-13, 07:50 AM
cài luôn xampp 1.7.1 cho đở lỗi nhé

Mình cài lại 1.7.1 rùi bạn à . Có người bảo mua host thì kệu họ mở hàm trên host thuê . Mà mình nghĩ host thuê làm gì có phải mở hàm nhỉ

cuocdoisp
26-03-13, 08:20 AM
anh cũng từng bị cái lỗi này khi dùng bản nbb share trên topic API gì gì đó . Sau đó anh mò mãi chẳng sửa được đành cài lại xampp và dùng bản nbb khác ( cũ hơn ) thì lại không bị . Anh chỉ biết khắc phục như vậy , còn lỗi tại sao thì anh cũng bó tay . Anh ngu về website

coldsun198
26-03-13, 08:33 AM
Mình config tất cả là muxxxx./server hết cũng ko được cậu à . Đã coppi sang host rùi . thay cả = muxxxx/hosting cũng ko dc lun

bạn hướng dẫn hộ mình dc không . Tại mình ms đổi domain vs host mới nên bị lỗi vậy
mình để đường link là muxxx/server or muxxx/hosting đều ko được cậu à .

Bạn Config như vậy sao mà được ! Nếu Mình không lầm thì bạn để Web o máy Chủ !
nếu để ở máy chủ thì config domain là sai rồi ! sẽ không làm được đâu !

waoboy8k
26-03-13, 08:39 AM
anh cũng từng bị cái lỗi này khi dùng bản nbb share trên topic API gì gì đó . Sau đó anh mò mãi chẳng sửa được đành cài lại xampp và dùng bản nbb khác ( cũ hơn ) thì lại không bị . Anh chỉ biết khắc phục như vậy , còn lỗi tại sao thì anh cũng bó tay . Anh ngu về website

Vâng cảm ơn anh . Em đang xài bản của anh v5 . Để em thử xài bản nhỏ hơn xem thế nào . Hi
Nweb V5.12.908 crack by cuocdoisp.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn Config như vậy sao mà được ! Nếu Mình không lầm thì bạn để Web o máy Chủ !
nếu để ở máy chủ thì config domain là sai rồi ! sẽ không làm được đâu !
Bạn ơi hosting mình đã up lên host thuê rồi . Còn server web thì mình để ở máy chủ . Ban giúp mình với được không . yh mình là : adm_muhanam . Cảm ơn bạn nhìu

cuocdoisp
26-03-13, 08:43 AM
nếu chạy đc trên localhost rồi thì pm yahoo anh config trên hosting cho . Nếu không chạy đc thì thôi , anh gà mấy cái wwebsite này lắm :))

waoboy8k
26-03-13, 09:02 AM
nếu chạy đc trên localhost rồi thì pm yahoo anh config trên hosting cho . Nếu không chạy đc thì thôi , anh gà mấy cái wwebsite này lắm :))

localhost em dang nhap bt anh ạ . Thế anh giúp em với nhé . Cảm ơn anh . Để em pm yahoo anh :D

waoboy8k
26-03-13, 09:14 AM

Em pm yh anh rùi nhưng ko thấy trả lời

waoboy8k
26-03-13, 09:28 AM
upppppppppppppppppppppppppppppp :(