PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi về vấn đề đi BloodCastle bị crash titanserverlink ở bản 11.70.24

vuhaihoang
25-03-13, 07:33 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đang đi Bc thì titanlinkserver báon hư sau:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Trả Quest xong thoát ra ngoài thì bị như sau

SQLSTATE:42S02, Diagnosis:[Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Invalid object name 'EVENT_INFO_BC_5TH'.SQLSTATE:25000, Diagnosis:[Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Transaction count after EXECUTE indicates that a COMMIT or ROLLBACK TRANSACTION statement is missing. Previous count = 0, current count = 1.

vuhaihoang
25-03-13, 09:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nightssky
25-03-13, 09:14 AM

ko nhầm là do blood mở rộng kiếm client nào có đi chép vào hoặc do file terrains trong server ko khớp vs client là file World thì phải còn World bnhieu mình ko nhớ bạn nhờ ae giúp tiếp đi

vuhaihoang
25-03-13, 09:24 AM
ko nhầm là do blood mở rộng kiếm client nào có đi chép vào hoặc do file terrains trong server ko khớp vs client là file World thì phải còn World bnhieu mình ko nhớ bạn nhờ ae giúp tiếp đi

Lỗi này cơ bạn ơi -> mình nghĩ là k fai la do BLoodCastle mở rông

SQLSTATE:42S02, Diagnosis:[Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Invalid object name 'EVENT_INFO_BC_5TH'.SQLSTATE:25000, Diagnosis:[Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Transaction count after EXECUTE indicates that a COMMIT or ROLLBACK TRANSACTION statement is missing. Previous count = 0, current count = 1.