PDA

View Full Version : [MU] Cho em hỏi cái này của NBB

nockxikeZZ
24-03-13, 09:37 PM
NBBTài khoản LIC gửi đi không tồn tại trên API. Không được sử dụng tính năng Pro
Tài khoản Gửi đi : demo | KEY Gửi đi : 123456789 | IP Gửi đi lỗi này là sao vậy hì mông các pro chỉ giúp

chicken1
24-03-13, 09:50 PM
không sao đâu bạn ạ
nó báo vậy vì bạn không dùng lic của nbb thôi
và bạn đang sử dụng phiên bản miễn phí của nbb.

nockxikeZZ
24-03-13, 09:55 PM
Làm sao làm được như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hì

cuocdoisp
24-03-13, 10:39 PM
Làm sao làm được như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hì

làm giống y theo hướng dẫn nhưng sử dụng cái API này nhé ( lưu ý một số file tên có thể khác trong hướng dẫn . ví dụ : APIlincese thì là linces chẳng hạn )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

babjvjncy
24-03-13, 11:28 PM
cái này vs cái em là 1 mà :| , chắc bạn kia làm sai hướng dẫn thôi

nockxikeZZ
25-03-13, 04:01 AM
làm xong có copy sang file hosting không bác

cuocdoisp
25-03-13, 08:08 AM
làm xong có copy sang file hosting không bác
API em để tùy ý tại 1 vị trí bất kỳ trên máy chủ hoặc hosting , miễn sao truy cập được vào . Em lưu ý trong mục tùy chỉnh admin (127.0.0.1/server/admin.php) nó có một chỗ chỉnh đường dẫn đến thư mục API . Em phải chỉnh cho đúng mới đựoc nhé , cái này do babjvjncy đã sửa sẵn tại máy lên quên không viết hướng dẫn bước này . Em làm thêm bước đó là ngon nha .

MrKubjn
25-03-13, 11:53 AM
xóa cái file license_info trong Server/admin đi đã rùi thử lại

nockxikeZZ
25-03-13, 05:47 PM
Có ai có video không mò mãi chẳng ra hỳ :(