PDA

View Full Version : [MU] TDA client chạy rất kén

lequangvu
24-03-13, 04:13 PM
Các bạn ạ, mình đang dùng cái Anti TDA này thấy nó có các chức năng rất hay và hoạt động tốt ở server, nhưng ở client thì có vấn đề như em nói trên tiêu đề đấy, có máy thì vào phát được luôn có máy thì phải khởi động mu mấy lần mới vào được, nó toàn load hết TDA cái là mất tiêu :D, có bạn nào biết cách khắc phục không hướng dẫn mình với, Thank!

ninhmca
24-03-13, 04:25 PM
Các bạn ạ, mình đang dùng cái Anti TDA này thấy nó có các chức năng rất hay và hoạt động tốt ở server, nhưng ở client thì có vấn đề như em nói trên tiêu đề đấy, có máy thì vào phát được luôn có máy thì phải khởi động mu mấy lần mới vào được, nó toàn load hết TDA cái là mất tiêu :D, có bạn nào biết cách khắc phục không hướng dẫn mình với, Thank!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
24-03-13, 04:38 PM
BKAV cũng bị báo là phần mềm hack :))

hoainam8080
24-03-13, 04:40 PM
Có hack nó sẽ bung log và trang web, còn ko chạy đc là do cái file jewels và main của bạn. cái này chạy cũng tốt nhưng dis liên tục.

Còn cái nữa là...chạy TDA trên local host hack game như thường nếu bạn ko pack cai TADgg vào main :-&!

cuocdoisp
24-03-13, 06:43 PM
TDA nó có chức năng update từ server lên hiện tại không khắc phục được . Anh em quay về dùng bản 2.0.6 ấy may ra vào game dễ . Share free lên TDA có vẻ cũng không phát triển nữa thì phải .

MrKubjn
24-03-13, 07:45 PM
sao em đã thử vài máy ở quán nét và hack thử k gặp mấy lỗi này nhỉ

quyen194
24-03-13, 10:32 PM
TDA nó có chức năng update từ server lên hiện tại không khắc phục được . Anh em quay về dùng bản 2.0.6 ấy may ra vào game dễ . Share free lên TDA có vẻ cũng không phát triển nữa thì phải .

TDA vẫn đang phát triển nhé!
T đã nói chuyện trực tiếp với Yomar là coder duy nhất của TDA
Ô ý đang bận học đại học, đến kỳ nghỉ mới tiếp tục cái project này
ô ý còn kể vs t nhiều cái khá là hay trong bản mới ;))

Vụ c inbox t, t cũng ko có cách nào giải quyết được cả :( hoặc là ko vào đc hẳn chứ dở dở ương ương, lúc đc lúc không thì phải trách cái bản TDA này chưa phải là bản chạy ổn định hoàn toàn thôi :(

cuocdoisp
24-03-13, 10:35 PM
ờ ha . " tớ " inbox gì cậu thế :))

@hoainam : đúng rồi . change ip về localhost và hack . Ngoài ra cũng còn vài cách hack . nhưng anh thấy với Free thì thế này là rất tốt rồi

lequangvu
24-03-13, 11:28 PM
Có hack nó sẽ bung log và trang web, còn ko chạy đc là do cái file jewels và main của bạn. cái này chạy cũng tốt nhưng dis liên tục.

Còn cái nữa là...chạy TDA trên local host hack game như thường nếu bạn ko pack cai TADgg vào main :-&!

Cho checksum cả file TDAg.dll thì chang về localhost bằng làm sao dc bạn, mà bạn nói có thể do file jewels vậy bạn có file nào share mình xin :D, thank!

--- Chế độ gộp bài viết ---

2.0.6 là bản TDA hay là của pink vậy cuocdoisp

quyen194
25-03-13, 01:39 AM
ờ ha . " tớ " inbox gì cậu thế :))

@hoainam : đúng rồi . change ip về localhost và hack . Ngoài ra cũng còn vài cách hack . nhưng anh thấy với Free thì thế này là rất tốt rồi

Sorry anh, hehe ;))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cho checksum cả file TDAg.dll thì chang về localhost bằng làm sao dc bạn, mà bạn nói có thể do file jewels vậy bạn có file nào share mình xin :D, thank!

2.0.6 là bản TDA hay là của pink vậy cuocdoisp

2.00.06 là bản của TDA có tại trang chủ luôn :|

lequangvu
25-03-13, 09:14 AM
Sorry anh, hehe ;))

2.00.06 là bản của TDA có tại trang chủ luôn :|

Uhm dúng là mình nhầm không nghĩ ra là HEX tại file TDAg.dll :D, nhưng mình pack file dll lại thì nó có muốn làm thì phải unpack mà mem bt thì làm gì unpack dc nhỉ, hay la nó lại thay trực tiếp luôn file khác :D

bạn Quyên cho hỏi bản 2.00.06 dùng có ổn hơn bản 3.0 này không nhỉ

cuocdoisp
25-03-13, 10:45 AM
antihack thì .06 khác tốt , ít bị dis hơn nhưng nhược điểm của nó là ko có checksum , chạy khoảng 2-3 tiếng là phải tắt đi bật lại 1 lần

MrKubjn
25-03-13, 11:50 AM
lại quay trở về pinkof,anh cuocdoisp cho e hỏi antihack pinkof thì ver nào ổn định nhất vậy ạ