PDA

View Full Version : [MU] Lỗi SQl Server Service Manager

freepro2101
23-03-13, 06:11 PM
Mình Vừa Ghost Máy Để Cài Lại SQL
Thì Cài Xong Bị Như Này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Help Mình Với

freepro2101
23-03-13, 06:32 PM
Đã giải quyết , mod nào ghé qua del bài hộ :x

trutienhp
23-03-13, 06:35 PM
các bác giúp em vấn đề này luôn với . em chạy ok hết rôi mà đén đoạn cuồi thì cai Gamesever không chạy . em cài trên winxp thì nó can not sẻi gì gì đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Giúp Em với các bác ơi

PhamNinh
23-03-13, 06:39 PM
các bác giúp em vấn đề này luôn với . em chạy ok hết rôi mà đén đoạn cuồi thì cai Gamesever không chạy . em cài trên winxp thì nó can not sẻi gì gì đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Giúp Em với các bác ơi

coi lại đường dẫn kìa . shortcut của GS --- GS hiện tại cần nằm ở ổ D

freepro2101
23-03-13, 06:40 PM

Giúp Em với các bác ơi

Ko Làm Được Pm YM : freepro2101
teamviewer qua mình giúp cho

trutienhp
23-03-13, 06:53 PM
coi lại đường dẫn kìa . shortcut của GS --- GS hiện tại cần nằm ở ổ D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
23-03-13, 07:46 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0a53e844d627b4c7e0496cb8.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tốt nhất là mặc định là ổ D . nếu đặt ở chỗ khác cũng đc. nhưng cần chỉnh lại shortcut của GS là ok

waoboy8k
24-03-13, 10:06 AM

Giúp Em với các bác ơiBản này cậu mua à . Nhìn quen quá

freepro2101
24-03-13, 10:08 AM
Server SS6 ep1 ENC thangvtv3 hay của kinglxag ý mà :)) :(|)