PDA

View Full Version : [MU] Làm sao để TitanCS có thể hiển tất cả các SUB

LoveBol
21-03-13, 10:03 PM
Titan CS chỉ có thể hiển thị được các SUB mà có GS connected thôi

Em muốn dù GS tắt nhưng CS nó vẫn hiện các Server List thì làm thế nào hả các bác ?

Như cái CS của Bor ngày xưa ấy ạ..

Vì xài main của SCF nên cứ phải xài cái TitanCS mà chả ưng ý tí nào :((

babjvjncy
21-03-13, 10:17 PM
thay titan CS khác đi là đc.....................xài bản đi kèm 11.70.24 ấy

The Gamer
21-03-13, 10:31 PM
vào titan cs có chữ SHOW THAY BẰNG HIDE

DieuNinh
22-03-13, 12:36 AM

chuẩn men .................................

cuocdoisp
22-03-13, 07:51 AM
SHOW --> hiện
HIDE --> Ẩn
Thay thành Hide thì vào chẳng hiện cái gì cả :P

1. Dùng TitanCS của bản 11.70.24 sẽ hiện tất cả các sub cho dù chưa bật Gameserver
2. Dùng Connectserver Bor cũng hiển thị tất cả các sub cho dù chưa bật Gameserver
- Các TitanCS ở phiên bản thấp hoặc dùng Connectserver của ENC đều sẽ chỉ hiển thị khi bật gameserver ---

LoveBol
22-03-13, 10:34 AM
Em đã thử CS của Tony nhưng hình như ko có tính năng En******r

Ai có bản CS nào hiển thị và có Encrytor cho em xin!

cuocdoisp
22-03-13, 10:52 AM
En******r em có thể dùng anti bên TDA . Chức năng tích hợp tại Gameserver . Bên Pinkof có cái hạn chế là nếu dùng CS đó thì mu.exe lại không kết nối được , theo Pinkof thì phải hook cả file antihack ( oggs ) vào mu.exe nữa mới được . Hơi phức tạm và lằng nhằng .với TDA có vẻ đơn giản hơn , em có thể kết hợp thêm checksum main gốc của SCF hoặc fake là ko sợ bypass

LoveBol
22-03-13, 11:09 AM
Bác hiểu sai ý em rồi. Ý em là do cái Main em xài là Main SCF nên nó bắt phải có tính năng TitanEn******r

cuocdoisp
22-03-13, 11:11 AM
anh tưởng SCF nó check main qua cái SCFCrytall gì gì đó mà , có liên quan đến CS à . Thế thì chịu rồi , dùng cái đó thôi . CS share free và hàng Crack thì chẳng có cái nào EnCry cả :))

LoveBol
22-03-13, 01:06 PM
CS ko cần crack mà bác :( Bác có cần ko em send cho bản em xài :-&

HRain
22-03-13, 02:11 PM
thích xài cái CS mà check connect GS thì xài cái của Webzen hoặc của Webzen và fix thêm bởi ENC ấy :)
có điều CS ấy thường nặng hơn.

babjvjncy
22-03-13, 02:40 PM
thích xài cái CS mà check connect GS thì xài cái của Webzen hoặc của Webzen và fix thêm bởi ENC ấy :)
có điều CS ấy thường nặng hơn.

Cái này của HRain nói , xài hơi nguy hiểm tí :) đưa lên online tầm 40ph thì không connect sub được nữa, chọn sub xong thì ko hiện ra bảng Login.
Bản titan CS kèm theo 11.70.24 thì khi bât GS lên nó mới hiển thị SUB, còn bản titan CS kèm theo 11.11.82 thì không bật GS mà trong titan CS vẫn là chữ "SHOW" thì nó vẫn hiển thị như thường, khuyên bạn nên xài bản kèm the 11.70.24 ổn định hơn.