PDA

View Full Version : [MU] Bug SCF 11.70.24 chạy một lúc bị treo

lequangvu
21-03-13, 03:22 PM
Các bạn ơi mình dùng server này đang test thôi nhưng thấy chạy được lúc là bị treo, bấm vào sub ok hiện ra khung đăng nhập nhưng khi nhập đầy đủ thông tin Enter là đứng im luôn không thấy load vào trong gì cả, mà nó không phải time cố định, có lúc khoảng 30p đã bị có khi đến cả mấy tiếng mới bị, mong các bác giúp em với, cảm ơn nhiều!

Server có dùng của bạn cuocdoisp + tony share

heroviet2301
21-03-13, 03:25 PM
Bạn dùng hàng share à, chắc là do hàng share bị cash thôi, hàng mất tiền chạy thoải mái bạn à :)

nightssky
21-03-13, 03:29 PM
Các bạn ơi mình dùng server này đang test thôi nhưng thấy chạy được lúc là bị treo, bấm vào sub ok hiện ra khung đăng nhập nhưng khi nhập đầy đủ thông tin Enter là đứng im luôn không thấy load vào trong gì cả, mà nó không phải time cố định, có lúc khoảng 30p đã bị có khi đến cả mấy tiếng mới bị, mong các bác giúp em với, cảm ơn nhiều!

có thẻ carsh sv do titancs hay titanlink.... hay main ko bạn

kenpro7777
21-03-13, 03:29 PM
Chắc vậy đó mìh có tes trên vps US để thử cả tháng không bị gì

Aluhost.com
21-03-13, 03:58 PM

Server 100% Crash mình cũng đã từng dính như thế bỏ đi thôi ko khắc phục đc đâu

cuocdoisp
21-03-13, 04:06 PM
Lấy titanlink khác chép vào . Nếu lấy của bản 11.11.82 thì chép thêm 1 file TitanWzExDB chạy cùng nhé .
thử với cái này xem sao

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Gamer
21-03-13, 04:23 PM
bạn dùng hàng share à, chắc là do hàng share bị cash thôi, hàng mất tiền chạy thoải mái bạn à :)

chả hiểu bạn nói share với tiền ntn

tôi chạy tẹt ram 2 g - 3 sv chả crash gì ... Tin hay ko tùy bạn 5 ngày

hàng share đấy

SV BỊ CRASHH CÒN DO NHIỀU YẾU TỐ

CHẢ HIỂU LIÊN QUAN GÌ TỚI BẢN MUA

MUA HAY KO THÌ BẢN CỦA TONY SHARE CŨNG GẦN GIỐNG VỚI BẢN TONY BÁN RỒI

CÓ KHÁC LÀ THIẾU CÁI HƯỚNG DẪN SKY EVENT + BOSS ATTACH DOCUMENT.DOC

lequangvu
21-03-13, 04:32 PM
Lấy titanlink khác chép vào . Nếu lấy của bản 11.11.82 thì chép thêm 1 file TitanWzExDB chạy cùng nhé .
thử với cái này xem sao

Trước dùng mình cái Titanlink thì nhanh bị treo hơn, nhưng khi dùng kết hợp như bạn nói thì đỡ hơn là time để bị treo là lâu hơn và có khi không :D. bạn có thể share cho mình mấy cái cần thiết của bản SCF 11.70.24 này không, cảm ơn!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Chắc vậy đó mìh có tes trên vps US để thử cả tháng không bị gì

Ý bạn là như thế nào, nói vậy không ai hiểu cả, có thể do bạn MU chăng hay là do config sai :D

lieuthunguyet
21-03-13, 04:33 PM
Crash này đúng là do cái titanlinkserver thật nhưng còn tại sao cái titan nó lại crash mới nên đặt câu hỏi, mình có gặp trường hợp treo mà tắt server rồi mở lại vẩn ko vào được phải run lại cái titanl.

lequangvu
21-03-13, 04:35 PM
Crash này đúng là do cái titanlinkserver thật nhưng còn tại sao cái titan nó lại crash mới nên đặt câu hỏi, mình có gặp trường hợp treo mà tắt server rồi mở lại vẩn ko vào được phải run lại cái titanl.

Bạn có cách giải quyết nào hay không chia sẻ cho mọi người cùng biết, Thank!

lieuthunguyet
21-03-13, 04:40 PM
Đang giống bạn vẩn test đủ kiểu xem nó có thay đổi ko nè :D. Khi nào chạy ngon sẽ chia sẽ lại ^^

lequangvu
21-03-13, 04:47 PM
Không biết dùng server 11.11.92 có bị tình trạng thế này không nhỉ :D