PDA

View Full Version : [TLBB] [CLIENT] Liên quan đến vấn đề không phù hợp giữa 2 client

Shame
20-03-13, 06:13 AM
Mình vừa mới cài đặt 1 server đước share
có 1 vấn đề này mình muốn hỏi các bạn
Mình có 2 client.
1 cái clien thì ko lỗi map. tuy nhiên chưa fix hết việt hóa với cả lỗi hiển thị vật phẩm, KNB shop
1 cái client thì bị lỗi map lúc tạo xong nhân vật, mình đã thử tạo nhân vật ở client(1) tuy nhiên vẫn bị lỗi di chuyên, việt hóa vật phẩm goood

Bạn nào có ý kiến giúp mình có 1 client hoán chỉnh ko. giúp mình với
Mình muốn ném cái thông tin việt hóa, vật phẩm từ client(2) sang client(1)
hoặc ngược lại. ném thông tin map từ client(1) sang client(2)
có cách nào làm được vậy ko các bạn

Superman
20-03-13, 08:04 AM
Mình vừa mới cài đặt 1 server đước share
có 1 vấn đề này mình muốn hỏi các bạn
Mình có 2 client.
1 cái clien thì ko lỗi map. tuy nhiên chưa fix hết việt hóa với cả lỗi hiển thị vật phẩm, KNB shop
1 cái client thì bị lỗi map lúc tạo xong nhân vật, mình đã thử tạo nhân vật ở client(1) tuy nhiên vẫn bị lỗi di chuyên, việt hóa vật phẩm goood

Bạn nào có ý kiến giúp mình có 1 client hoán chỉnh ko. giúp mình với
Mình muốn ném cái thông tin việt hóa, vật phẩm từ client(2) sang client(1)
hoặc ngược lại. ném thông tin map từ client(1) sang client(2)
có cách nào làm được vậy ko các bạn

có phải client cua daiyen với của bạn legend1250 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) phải ko

Shame
20-03-13, 01:15 PM
Đúng rồi đấy. Cậu có thể giúp mình ko

huuduyen_05
20-03-13, 01:59 PM
Extract 2 client ra, rồi tìm chỗ tốt ở client 2 hoặc ngược lại paste vào cái còn lại.
Thế là được 1 client tổng hợp. Tuy nhiên việc này cần kiểm tra kỹ lưỡng, có thể sau khi làm thì client tổng hợp lại lỗi nhiều hơn.

Nói chung là việc edit client rất mất thời gian.

toilatoilatoi
20-03-13, 04:42 PM
Extract 2 client ra, rồi tìm chỗ tốt ở client 2 hoặc ngược lại paste vào cái còn lại.
Thế là được 1 client tổng hợp. Tuy nhiên việc này cần kiểm tra kỹ lưỡng, có thể sau khi làm thì client tổng hợp lại lỗi nhiều hơn.

Nói chung là việc edit client rất mất thời gian.

Bác Duyên hd mọi ng việt hóa client đi. em tìm khắp diễn đàn mà ko thấy bài nào cả