PDA

View Full Version : [MU] cần giúp loại bỏ dll khỏi main (đã edit tên topic)

hackluv
16-03-13, 10:02 AM
Link Main : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình được share.

Nhưng mà khi copy vào toàn chạy về server người ta.

Mình dùng olly mở lên thì thấy cái mns.dll được hook vào < chắc nó là antihack >

các bro giúp mình gỡ bỏ cái mns.dll được ko :(

help me :Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::L aluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Lal uot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluo t_170::Laluot_170:

mattroilan
16-03-13, 10:43 AM
Link Main : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình được share.

Nhưng mà khi copy vào toàn chạy về server người ta.

Mình dùng olly mở lên thì thấy cái mns.dll được hook vào < chắc nó là antihack >

các bro giúp mình gỡ bỏ cái mns.dll được ko :(

help me :Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::L aluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Lal uot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluot_170::Laluo t_170::Laluot_170:

gỡ mns.dll thì = main trắng mà. thiếu gì main trắng mà phải dùng cái này

hackluv
16-03-13, 11:10 AM
gỡ mns.dll thì = main trắng mà. thiếu gì main trắng mà phải dùng cái này

hiz nghe bao main đó có custom wing chắc bị bịp mất rùi :(

nó cứ chạy về MU thằng kia chán ôi làm chán :v sếp ah :(

Bác xem có cách nào giúp em sử dụng được nó ko :(

hoangtu_eck94
16-03-13, 11:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
main bỏ dll của bạn đây ;)).

hackluv
16-03-13, 11:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
main bỏ dll của bạn đây ;)).

tình trạng main tự tắt luôn ko load vào được hiz :| die

lequangvu
16-03-13, 01:51 PM
Main trắng nhiều được share trên các forum đấy, tội gì phải đi unpack dll cho mệt :))

cuocdoisp
16-03-13, 03:18 PM
tình trạng main tự tắt luôn ko load vào được hiz :| die

Main tự tắt và không vào được là do Clien của em bị thiếu file . Nếu anh không nhầm thì main này a có biết . Và theo anh đoán lý do em chọn main này mà không phải các main khác anh cũng biết , tuy nhiên nếu em loại bỏ mns.dll ra khỏi main thì cho dù chạy được em cũng không thể sử dụng được các tính năng của nó . Nên thôi từ bỏ , kiếm cái khác cho lành em à

hackluv
16-03-13, 03:31 PM
Main tự tắt và không vào được là do Clien của em bị thiếu file . Nếu anh không nhầm thì main này a có biết . Và theo anh đoán lý do em chọn main này mà không phải các main khác anh cũng biết , tuy nhiên nếu em loại bỏ mns.dll ra khỏi main thì cho dù chạy được em cũng không thể sử dụng được các tính năng của nó . Nên thôi từ bỏ , kiếm cái khác cho lành em à

chỉ anh hiểu em :)).

anh biết rùi thì e cũng đâu giấu mà :(