PDA

View Full Version : [MU] Em hỏi ngu về carh shop và cường hóa item

kem2409
14-03-13, 04:33 PM
bản .3.5 của anh Hrian trong Mumaker không có đồ thần
em đáng rồng nhận đc muốn làm 1 key cho chất chơi :-"
Nhưng +9 lên 10 ko kết hợp đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
em đã thử với đồ ex và đồ thần đều ko đc ( Nút kết hợp ko hoạt động )
Tiện thể cho em hỏi có cách nào điều chỉnh cark shop về 0 hoặc cho nhân vật tiền mua cark shop ko hay điều chỉnh sao cho chỉ master mới mua đựoc card shop miến phĩ cái này em ngu lém nên cần các pro chỉ bảo=((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
trong Mumaker có mấy item shop nhưng ko dùng được nên em muốn hỏi như vậy mong các pro chỉ bảo

kem2409
14-03-13, 09:11 PM
híc không có pro nào vào giúp đỡ em 1 tay a :((

HRain
14-03-13, 09:59 PM
vẫn quay đc bình thường, chắc có vấn đề trong config của bạn rồi :)
còn cashshop thì set sẵn wcoin bao nhiêu tùy, trong table memb_info đấy

và tôi cũng không hiểu ý bạn hỏi về mu maker không có đồ thần là sao ???

kem2409
15-03-13, 07:26 AM
vẫn quay đc bình thường, chắc có vấn đề trong config của bạn rồi :)
còn cashshop thì set sẵn wcoin bao nhiêu tùy, trong table memb_info đấy

và tôi cũng không hiểu ý bạn hỏi về mu maker không có đồ thần là sao ???

ý em là không có Set thần mà full dòng như thế này ạ chứ trong Mumaker em thấy ok lắm nhưng nhìn 1 set thế này đã mắt

Tiện thể bác hrian pro giúp em với đủ gold mà ko mua đc đồ trong shop vậy em bị lỗi ở phần nảo bảo em vơi :(

HRain
15-03-13, 07:50 AM
set đó trong mu maker bản free chưa cập nhật :)
còn mua bùa thì phải đúng class, class 1,2 thì mua bùa class 1,2 - class master thì mua bùa class master mới xài đc.

kem2409
15-03-13, 09:34 AM
set đó trong mu maker bản free chưa cập nhật :)
còn mua bùa thì phải đúng class, class 1,2 thì mua bùa class 1,2 - class master thì mua bùa class master mới xài đc.

vay em mua bản 300k có cái này không anh :D

HRain
15-03-13, 09:54 AM
vay em mua bản 300k có cái này không anh :D
bản free thì tầm 1,2 tuần nữa thi xong anh sẽ update, còn bản sale thì chắc chắn đã hỗ trợ rồi :)
giữa bản free và sale nó hơn nhau ở update sớm hay muộn thôi, theo anh thì tiền nào của nấy, tùy em ;)