PDA

View Full Version : [MU] Item Thần Mu ss 3.5 cần giúp

kem2409
14-03-13, 01:13 PM
em mới cài xong bản ss3.5 của anh HRIAN <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em đã xem ở Mumaker ko có set Thần
hôm nay đánh con Rồng đc món này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

em xin các pro cho em hỏi làm thế nào có thể tạo đc 1 set thần
cho em xin hỏi 1 câu ngoài lề
Bản của anh Hrian post trên diễn đàn khi chơi có bản đồ chỉ đường ở goc dưới màn hình bên tay phải
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhưng em down về chơi lại không có
ai giúp em đc ko :(

hackluv
14-03-13, 01:17 PM
em mới cài xong bản ss3.5 của anh HRIAN <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
em đã xem ở Mumaker ko có set Thần
hôm nay đánh con Rồng đc món này

em xin các pro cho em hỏi làm thế nào có thể tạo đc 1 set thần
cho em xin hỏi 1 câu ngoài lề
Bản của anh Hrian post trên diễn đàn khi chơi có bản đồ chỉ đường ở goc dưới màn hình bên tay phải

nhưng em down về chơi lại không có
ai giúp em đc ko :(

chẹp cái mini map đó có main trong trang ý :))

kem2409
14-03-13, 01:28 PM
Thank bác cám ơn nhưng bác có thể team giúp em ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HRain
14-03-13, 01:45 PM
sử dụng main 1.03k mà caothuphutho share nha bạn :)
còn con rồng đó không biết sao lại rớt full món cuối đc nhỉ :-? lạ đấy

kem2409
14-03-13, 01:48 PM
sử dụng main 1.03k mà caothuphutho share nha bạn :)
còn con rồng đó không biết sao lại rớt full món cuối đc nhỉ :-? lạ đấy

em cũng không biết mới học cài cái này em cung ko biết thêm item ở đâu anh Hrian có cách làm set thần ko share cho em mấy sét :)>-