PDA

View Full Version : [MU] Lỗi chọn nhân vật bị disconect !

songdoimu
14-03-13, 09:16 AM
Mình sử dụng server ss4 của eddy send , server mình cũng sử dụng MD5 , mỗi lần mình chọn nhân vật vào game thì bị disconnect , tuy mình đã tạo file cheksum mới cho main nhưng cũng vẫn thế , ai biết cách khắc phục hướng dẫn giúp mình với . thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vithanhlam
14-03-13, 09:23 AM
Mình sử dụng server ss4 của eddy send , server mình cũng sử dụng MD5 , mỗi lần mình chọn nhân vật vào game thì bị disconnect , tuy mình đã tạo file cheksum mới cho main nhưng cũng vẫn thế , ai biết cách khắc phục hướng dẫn giúp mình với . thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sao có đoạn trên báo checksum lỗi gì? đã config đầy đủ chưa?

songdoimu
14-03-13, 09:48 AM
sao có đoạn trên báo checksum lỗi gì? đã config đầy đủ chưa?
minh đã config đầy đủ hít rùi bạn ơi .... lâu lâu có mấy cái khó hiểu :D

PhamNinh
14-03-13, 10:57 AM
minh đã config đầy đủ hít rùi bạn ơi .... lâu lâu có mấy cái khó hiểu :D

đừng checksum nữa . bỏ checksum =1 thay =0 xem

mà ranking lỗi kìa. fix luôn đi