PDA

View Full Version : [MU] Server 10.70.24 BC giết quái không hiện EXP

lequangvu
12-03-13, 04:31 PM
Các bác biết bị làm sao không chỉ mình với, ở ngoài giết quái lên EXP bình thường nhưng vào BC thì bị vậy :D, cảm ơn nhiều!

Nhầm là server version 11.70.24 không phải 10.70.24 :D

babjvjncy
12-03-13, 04:48 PM
Vấn đề nhức nách ko bik trả lời ;)) sao để đc cái ảnh chữ kí hay thế :"> chỉ mình vs nào

lequangvu
12-03-13, 04:55 PM
Vấn đề nhức nách ko bik trả lời ;)) sao để đc cái ảnh chữ kí hay thế :"> chỉ mình vs nào

Ý bạn là sao vậy nhỉ, bạn có biết cách khắc phục hay là ban biết lỗi do đâu không chỉ mình với

P/s: cái ảnh thì bạn vào trang speedtest.net là có mà bạn, test cái rồi chép cái ảnh nó có link ảnh mà :D

babjvjncy
12-03-13, 05:07 PM
Ý bạn là sao vậy nhỉ, bạn có biết cách khắc phục hay là ban biết lỗi do đâu không chỉ mình với

P/s: cái ảnh thì bạn vào trang speedtest.net là có mà bạn, test cái rồi chép cái ảnh nó có link ảnh mà :D

ý tớ bảo nhét nó xuống dưới chữ kí ko đc :">, mình xài sv trc giờ ko có cái lỗi như cậu nên bó hands

cuocdoisp
12-03-13, 05:47 PM
gameserver/SCF_PVP..... xem có khi nó để = 0 Map BC thì ko có EXC ( code thì cuocdoisp không nhớ, cậu tự mò nhé )

lequangvu
12-03-13, 10:14 PM
gameserver/SCF_PVP..... xem có khi nó để = 0 Map BC thì ko có EXC ( code thì cuocdoisp không nhớ, cậu tự mò nhé )

Cảm ơn cuocdoisp nhưng mình thấy sub1 và sub2 đều config giống nhau chỉ khác là cho pk và không thôi, mà sub 1 non pk thi có EXP còn sub2 thì lại ngược lại :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

ý tớ bảo nhét nó xuống dưới chữ kí ko đc :">, mình xài sv trc giờ ko có cái lỗi như cậu nên bó hands

Code chữ ký của tớ đây :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:haha: (YM: levu_it_pro) :haha:

lequangvu
14-03-13, 04:21 PM
Có lẽ mình đã tìm ra nguyên nhân :P, thank các bạn