PDA

View Full Version : [MU] Cách tách file dll ra khỏi main

thangvp
12-03-13, 03:42 PM
Main mình đang dùng khi load vào game hay bị lỗi load file Ultimate.dll
Có cách nào tách bỏ nó khỏ main không?Vì nó cũng không cần thiết lắm.
Mong các bạn chỉ giúp.

thangvp
12-03-13, 05:30 PM
up cho bạn nào biết chỉ dùm mình

cuocdoisp
12-03-13, 05:44 PM
upload main + dll đính kèm tôi làm cho bạn cái hứong dẫn. chứ không có file thì khó nói lắm

thangvp
12-03-13, 08:27 PM
upload main + dll đính kèm tôi làm cho bạn cái hứong dẫn. chứ không có file thì khó nói lắm

Đây là main và Ultimate.dll
Anh bỏ nó cái Ultimate.dll dùm em.Khi load main không cần load nó nữa.
Có gì anh hướng dẫn luôn nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuhaihoang
13-03-13, 01:22 AM
Đây là main và Ultimate.dll
Anh bỏ nó cái Ultimate.dll dùm em.Khi load main không cần load nó nữa.
Có gì anh hướng dẫn luôn nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình tò mò 1 chút, Ultimate.dll có tác dụng gì hả bạn?

hackluv
13-03-13, 06:41 AM

bác cuocdoisp làm hộ em vụ tách dll đó luôn nhé :) em có 1 cái main này mà ko làm gì đc :(

cuocdoisp
13-03-13, 08:36 AM
bác cuocdoisp làm hộ em vụ tách dll đó luôn nhé :) em có 1 cái main này mà ko làm gì đc :(
em post main và dll lên anh làm cho . Hôm qua cậu thangvp pm anh làm và hướng dẫn cậu ấy trực tiếp qua teamview rồi .

thangvp
13-03-13, 09:12 AM
mình tò mò 1 chút, Ultimate.dll có tác dụng gì hả bạn?

Tác dụng Ultimate.dll (3d, sương mù, bầu trời).

haiaosa
09-08-15, 11:25 AM
em post main và dll lên anh làm cho . Hôm qua cậu thangvp pm anh làm và hướng dẫn cậu ấy trực tiếp qua teamview rồi .

Sao ko hướng dẫn tại topic này luôn để mem mới như mình còn biết mà làm theo????