PDA

View Full Version : [TLBB] cần người hảo tâm cài hộ tlbb của zrockmanx qua teamview

hoanggiakhoa94
11-03-13, 09:10 PM
qua rất nhiều lần cài thử và không thành công (mặc dù ai cũng bảo bản này cài dễ ) nên mình muốn nhờ ae trong sever giúp cài hộ
mình rảnh chiều thứ 6 tuần này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoanggiakhoa94
13-03-13, 09:25 PM
thanks mọi người , sau vài lần cài lại win mình đã cài được nhưng lại mắc lỗi này ai giúp mình với
ảnh :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâm Ngọc Huy
14-03-13, 07:58 AM
Kiểm tra đường mạng có thể là do IP trong LoginServer.txt và server không trùng nhau.Kiểm tra lại đi

hoanggiakhoa94
14-03-13, 08:19 PM
mình đã kiểm tra mà thấy giống
đây là các bước của mình cài
mong mọi người xem và góp ý vì mình toàn nhìn theo web + video hướng dẫn
b1 : cài vnware , mình chỉnh mạng thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
b2 : cài đặt sever , do máy thật mình IP 192.168.1.13 nên mình set ip máy ảo là 192.168.1.10
b3 : set mạng ở máy thật , mình làm thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
b4 : ping thử 192.168.1.10 --> ttl 64 ( đọc các web chắc là ok )
b5 : cài client , chép patch +... vào client
b6 : khởi động máy ảo = ./tlbb.sh , vào client , chuyện vui bắt đầu
+ để mạng ảo mình vừa xét --> không dơnload được thông tin mới nhất
+dùng mạng thật --> dơnload thành công nhưng lỗi đường truyền
+ nếu mất mạng thật thì cũng không dơnload thông tin mới nhất được

Mong các anh em trong forum giúp mình , thanks

Lâm Ngọc Huy
14-03-13, 09:35 PM
chưa chạy lệnh start <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nên load thất bại.

hoanggiakhoa94
14-03-13, 09:40 PM
bạn ơi có nghĩa là đánh lệnh đó vào phần termi ; sau khi đã đánh lệnh khởi động tlbb.sh hả anh

Lâm Ngọc Huy
14-03-13, 10:00 PM
/etc/init.d/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> start là lệnh chạy cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dở người đó

hoanggiakhoa94
14-03-13, 10:25 PM
mặc dù tối nay mình vừa xóa rồi cài lại +thêm cái lệnh nhưng nó vẫn báo là kiểm tra đường truyền
mong bạn giúp mình với