PDA

View Full Version : [MU] Ai cho em hỏi lỗi Gamesever

thiep222
11-03-13, 08:35 AM
em cài đặt đã xong hết rồi h chay mian.exe vào là mất kết nối tới máy chủ
trước đó em chạy gamesever thì bị lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bmp)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bmp)
Vậy em bị sai ở chỗ nào các pro chỉ bảo em
và em chay mian exe khi vao game thì full màn hình ai chinh cho em về bản thu nhỏ cài win đc
em cám ơn

vithanhlam
11-03-13, 08:44 AM
em cài đặt đã xong hết rồi h chay mian.exe vào là mất kết nối tới máy chủ
trước đó em chạy gamesever thì bị lỗi này
Vậy em bị sai ở chỗ nào các pro chỉ bảo em
và em chay mian exe khi vao game thì full màn hình ai chinh cho em về bản thu nhỏ cài win đc
em cám ơn

sai chỗ ip config thì phải , còn màn hình nhỏ lại dùng winmode đi trên MU HN có đó tải về dùng.

thiep222
11-03-13, 09:33 AM
có pro nào hỗ trọ em qua team với không hic hic
pm yahoo thiep222 giúp em