PDA

View Full Version : [MU] Em xin hoỉ về Skill Master của RF có liên quan đến Main k?

vuhaihoang
10-03-13, 11:43 AM
hiện tại e đng dùng phiên bản SCF 11.70.24 và 1 cái main new item -> e thik ái main vì nó có item mới -> tiếc là k chạy đc Skill Master? e xin hỏi vấn đề như tiêu đề Topic -> nếu k liên quan đến main thì xin hỏi mọi người là sẽ fai copy thêm chính xác nhưng file nào trong client nữa để Mu có Skill RF? Thanks all!

heroviet2301
10-03-13, 12:34 PM
Câu hỏi của bạn là không rõ ràng thì sao bạn nhận được câu trả lời nhanh, Master của RF bị như thế nào :|, ko hiện hay là không cộng vào được ?

vuhaihoang
10-03-13, 12:54 PM
Câu hỏi của bạn là không rõ ràng thì sao bạn nhận được câu trả lời nhanh, Master của RF bị như thế nào :|, ko hiện hay là không cộng vào được ?
ý mình là mình đang dùng cái main + cái client này thì k hiện Skill master RF nhưng main khác+ client khác thì hiện -> vậy làm thế nào để cái main+ client mình đnag dùng có thể hiện skil master??? fai copy thêm file nào nữa hay là do main?

bistro007_hp
10-03-13, 01:02 PM
Client
mấy file
MasterSkillTree.bmd
MasterSkillTreeData.bmd
mấy file liên quan đến Skilltree đó :)

vuhaihoang
10-03-13, 02:10 PM
Client
mấy file
MasterSkillTree.bmd
MasterSkillTreeData.bmd
trong folder data/local/eng ddungs k banj?

vuhaihoang
10-03-13, 11:18 PM
Client
mấy file
MasterSkillTree.bmd
MasterSkillTreeData.bmd
Có chắc là k liên quan đến Main k bạn? có liên quan tới cả file MasterSkillTooltip.bmd k hay chỉ có 2 file MasterSkillTree.bmd
MasterSkillTreeData.bmd

p/s: Mình vẫn chưa làm hiện Skill master của RF k dùng main new item àm huythao share trong diễn đàn mặc dù chạy sv 11.70.24

896588
10-03-13, 11:37 PM
phải chạy main 1.04d nửa nhé

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr