PDA

View Full Version : [MU] [Hỏi] về vấn đề connect vào mu từ mu.exe

ThanhN
09-03-13, 03:33 PM
Mình dùng bản 11.70.24
dùng main 1.04D <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đã chỉnh sửa ở file MainConfig.dll thì vào game được rồi. nhưng tự nhiên chiều nay không vào được nữa?
nó báo như này không biết là lỗi gì nhỉ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhấn start thì nó lại quaychurbaams start để vào game.?
ai biết chỉ mình cách khắc phục nhé.

ThanhN
09-03-13, 03:50 PM
up cái cho bác nào đi qua thì giúp em phát

babjvjncy
09-03-13, 03:53 PM
message.twf chỉnh lại đường dẫn còn ko thì cứ bấm yes yes no no gì đó cho đến khi nó tắt là xong =))

ThanhN
09-03-13, 05:10 PM
message.twf chỉnh lại đường dẫn còn ko thì cứ bấm yes yes no no gì đó cho đến khi nó tắt là xong =))

Ko dc ong ag.
Post tren dt mod dung del nhe

ThanhN
09-03-13, 06:24 PM
up cái cho bro giúp mình cái.
30charrrrrrrrrr

PhamNinh
09-03-13, 08:18 PM
đơn giản như ăn kẹo . tks đi --- rồi pm mình . PhamNinh_SG nhé ^^

thứ 1 . cái laucher này là của mình . lỗi page error do mình đã đổi domain cho host .=> file hiển thị đã k dùng đc nữa . sửa messa.wtf

thứ 2 . cái connect sever : mình đã tắt CS ... bạn không thay IP MU.exe thì đợi mình bật lại CS. hãy dùng tiếp =)

ThanhN
09-03-13, 08:31 PM
đơn giản như ăn kẹo . tks đi --- rồi pm mình . PhamNinh_SG nhé ^^

thứ 1 . cái laucher này là của mình . lỗi page error do mình đã đổi domain cho host .=> file hiển thị đã k dùng đc nữa . sửa messa.wtf

thứ 2 . cái connect sever : mình đã tắt CS ... bạn không thay IP MU.exe thì đợi mình bật lại CS. hãy dùng tiếp =)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>