PDA

View Full Version : [MU] Hlep MU không có chỗ ghi account va pass

thiep222
07-03-13, 09:40 PM
Hôm nay mới thủ làm 1 bản MU solo 1 mình ( toàn nhờ mr hung ck và huyvn giúp )
đến thời điểm hiện tại đã vào được game
Link hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi vào có thấy sever nhưng kick vào thì không thấy chỗ để login acc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bmp)
khi kick vào sever để đăng nhập thì không thấy chỗ ghi tài khoản
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bmp)

Các pro vào giúp em với :(
Tiện thể cho em hỏi bản em đang cài có âm thanh không ạ tại em vao game ko nghe tiếng gì cả
Cho em hỏi thêm cứ mỗi 1 lần chơi game phải chạy 3 4 file như hướng dẫn mới chơi đc vậy có cách nào chơi được như kiêu login MU hanoi hay FPT không ạ
thanks các pro

KaizLuvPy
07-03-13, 10:46 PM
Hôm nay mới thủ làm 1 bản MU solo 1 mình ( toàn nhờ mr hung ck và huyvn giúp )
đến thời điểm hiện tại đã vào được game
Link hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi vào có thấy sever nhưng kick vào thì không thấy chỗ để login acc
khi kick vào sever để đăng nhập thì không thấy chỗ ghi tài khoản

Các pro vào giúp em với :(
Tiện thể cho em hỏi bản em đang cài có âm thanh không ạ tại em vao game ko nghe tiếng gì cả
Cho em hỏi thêm cứ mỗi 1 lần chơi game phải chạy 3 4 file như hướng dẫn mới chơi đc vậy có cách nào chơi được như kiêu login MU hanoi hay FPT không ạ
thanks các pro

bạn chạy lại SV đi. xem lại bạn config có bị lỗi chỗ nào k nhé

LHB_LOVE
07-03-13, 10:48 PM
có thể là phần joinserver có lỗi !

cuocdoisp
08-03-13, 10:31 AM
lỗi 95% là do ip đặt quá dài . Lưu ý IP chỉnh sửa tại Main.exe phải nhỏ hơn 16 ký tự . Để dài hơn là lỗi như trên
5% còn lại là do chỉnh sai tại phần muserver/TitanCS/Data/SCF_ServerList.cfg hoặc muserver/connectserver/data/SCF_ServerList.cfg : sai ở đây là sai theo kiểu có thêm 1 khoảng trống trước tên miền .
- đúng

"muxx.myvnc.com"
- sai ( phía trước có 1 khoảng cách )

" muxx.myvnc.com"