PDA

View Full Version : [MU] Bản Thương Mại 11.70.24 Đã Online Ai Cần ?

suppermens
06-03-13, 01:01 PM
Hiện Tại Chán Mu rồi vì thấy giờ nhiều quá. Mình có bản 11.70.24 đã online giã từ mu mang đi thương mại ai cần thì pm yahoo:

daituong_mienphi

Hoặc alo 0977797755 nhé. Nói thẳng luôn là

thương mại nhé. Bản đầy đủ hết không làm nữa cũng không sahre cho anh lên đi thằng vấn đề nhé. Thích ai thì thương mại

thôi. đây là mu đã chạy bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và đã off để cái web

Còn cho thằng em cũng chạy bản này sắp open ai vào thì xem thì chơi nhé mai alphatest <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cùng 1 bản cả

không.

bistro007_hp
06-03-13, 01:03 PM
Mình chưa hiểu thương mại nghĩa là như nào :d
Thương mại có nhiều nghĩa lắm đó
30ccccccccccccccccccccccccccccc

suppermens
06-03-13, 01:06 PM
Mình chưa hiểu thương mại nghĩa là như nào :d
Thương mại có nhiều nghĩa lắm đó
30ccccccccccccccccccccccccccccc

thương mại theo mình được hiểu là cho ai thích hoặc bán cho ai cần. còn ai hiểu như nào thì nó ra vậy thui :) thấy giờ mu cứ như rác ấy chán làm rồi

heroviet2301
06-03-13, 01:08 PM
Server chạy hơn 100 mem online thông 1 tuần có bị cash gì không, 1 tuần mà không vấn đề gì thì đó mới là server ngon và cần mua.

The Gamer
06-03-13, 01:12 PM
Server chạy hơn 100 mem online thông 1 tuần có bị cash gì không, 1 tuần mà không vấn đề gì thì đó mới là server ngon và cần mua.

crash còn phụ thuộc và server máy chủ nữa bạn chứ ko liên quan nhiều tới các bản đâu

thương mại hay ko thì cũng là bản crack các bố them mắm muối 1 tí rồi bảo thương mại

tôi nghĩ phải hiểu mu cặn kẽ như tony hoặc 1 vài bạn mới gọi là thương mại

còn xin hỏi thương mại on mà đóng của thì thương mại gì

suppermens
06-03-13, 01:17 PM

Đảm bảo không lỗi và cash gì hết có cả anti cash nữa rồi nhé. Mà đã nói là chạy online lâu rồi mà

896588
06-03-13, 01:22 PM
nhầm box rồi kìa bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thacoit
06-03-13, 01:26 PM
Thằng này đừng nên tin tưởng nó nhiều, send cái vps cho nó cài, mới đưa pass administrator xong cho nó thì nó bảo là log vô không đc, trong khi mình vừa log và out ra xong, sau log vô lại thì đã bị change pass. Tốt nhất chả nên tin

babjvjncy
06-03-13, 02:06 PM
Thương mại là gì ??? còn bản không thương mại là gì, 11.70.24 thì đã có kia rồi, còn ai muốn xào nấu gì theo ý thích của họ mà thôi, server ngon hay không không phải phụ thuộc mỗi GS mà còn 1 là do config nữa. Chưa chắc bạn config theo ý bạn đã gọi là chuẩn, mỗi người 1 ý khác nhau không phải ai cũng như ai.
Theo mình thấy bạn lập Topic này mục đích chính cũng chỉ là PR cái phiên bản MU chuẩn bị mai alpha test kia mà thôi, cẩn thận tác dụng ngược. Ngày mai server MU kia tha hồ ăn ddos ....

hoainiemclub
06-03-13, 02:09 PM
tên này.có tiền án rồi.mình có nc qua rồi:))))))))))))

ps1990
06-03-13, 02:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ở đây đã share sao lại còn bán là sao hả bạn.2 SV có khác gì nhau không.

nightssky
06-03-13, 03:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chủ topic vãi đạn rồi ở bài này sv của pro 896588 đi hỏi đăng ký tài khoản ko đc thì do bật chức năng md5 chứ còn gì nữa thế mà đòi thương mại sv ngay cả vấn đề nt k bít thì 100% lừa tình rồi.Cả nhà đừng mua địa chỉ ko đáng tin cậy ntnay nên chọn tomatos,ctpt,896588 còn mình dùng sv của ng quen bán cho chạy ok

Chữ ký lừa tình quá ko bít free hay newbie mất oan tiền

thuynga
06-03-13, 03:10 PM
Topic có sự không hợp lý :
Nếu nói về nội dung , nói toẹt ra : Bán sever 11.70.24 cho nhanh
Lại còn đưa ra lý do: chán mu, chán nhưng o share , chán nhưng thích ai thương mại

Tớ là tớ 1 vote cho Mua bán sai box, có dấu hiệu lừa tộc :))
Em là e có j nói nấy , bác nào o lọt tai đừng gạch e nhé

lovemu2012
06-03-13, 03:24 PM
anh mod ơi anh mod.

cho nó 1 vé về trại nghĩ dưỡng đi anh ơi.

huythao229
09-03-13, 03:09 AM
Thằng này, Có nói chuyện với nó rồi. Nó đòi cài MU Offline 500K đấy mà . Lừa đảo chính gốc đấy. Anh Em cẩn thận nhé.

896588
09-03-13, 04:02 AM
Mu offline mà 500k hả trời :| vậy Mu online chắc 10tr thêm web, forum, home, intro tầm 20tr

YouTobe
09-03-13, 11:31 AM
Xúc của Tony về chỉnh tý ra ngay bản thương mại. vkl. 8-|

--- Chế độ gộp bài viết ---

Topic có sự không hợp lý :
Nếu nói về nội dung , nói toẹt ra : Bán sever 11.70.24 cho nhanh
Lại còn đưa ra lý do: chán mu, chán nhưng o share , chán nhưng thích ai thương mại

Tớ là tớ 1 vote cho Mua bán sai box, có dấu hiệu lừa tộc :))
Em là e có j nói nấy , bác nào o lọt tai đừng gạch e nhé

chuẩn không cần chỉnh.

Lại còn đưa ra lý do: chán mu, chán nhưng o share , chán nhưng thích ai thương mại ;))

kenpro7777
09-03-13, 02:38 PM
Thế cuối cùng là bán hả...........................bản này share đầy thương mại thì tự config ra là được mà

babjvjncy
09-03-13, 02:44 PM
Xin lỗi , anh bị hâm cmnr :big_smile::big_smile::big_smile:

PhamNinh
09-03-13, 08:33 PM
ngày trước mình cũng nhờ ông này có 1 chút xíu về server của Alex . mà tính ra bây h mình chỉ làm có 2p . thế mà hở ra : " em mua sever k . anh bán rẻ cho . 500k nhé. chơi ofline ok luôn .....chứ bây h. anh mò lại mấy sever s2 này lâu lắm. mua cho nhanh em à " :|:|:|