PDA

View Full Version : [MU] Một câu hỏi bằng hỉnh ảnh nữa mong các bạn giúp đỡ?

thienthong
06-03-13, 09:50 AM
Hình em nó đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)
và cái số 192.168.1.2 mình đã đổi cho từng cái sub-domain của mí thèn kia nhưng vẫn không thể vào vô đc server :| ver và serial thì chắn chắn ko sai rồi. xin mọi người giúp đỡ sao mà mãi nó không kết nối đc vào MU :(
main khác thì đc, nhưng duy chỉ main này thì ko mới khốn ấy chứ :(

quyen194
06-03-13, 11:00 AM
Hình em nó đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
và cái số 192.168.1.2 mình đã đổi cho từng cái sub-domain của mí thèn kia nhưng vẫn không thể vào vô đc server :| ver và serial thì chắn chắn ko sai rồi. xin mọi người giúp đỡ sao mà mãi nó không kết nối đc vào MU :(
main khác thì đc, nhưng duy chỉ main này thì ko mới khốn ấy chứ :(

Thế đã kiểm tra port chưa ;))
"địa chỉ mạng" ko phải là chỉ IP mà là sự kết hợp giữa IP : Port nhé ;)

lieuthunguyet
06-03-13, 11:19 AM
Main gì mà sao nhiều cái 192.168.1.2 wa za ^^. Đang muốn đưa onl ah ?

thienthong
06-03-13, 12:07 PM
Thế đã kiểm tra port chưa ;))
"địa chỉ mạng" ko phải là chỉ IP mà là sự kết hợp giữa IP : Port nhé ;)
vấn đề của nó là thế này :D
info serial và version của trong main khác với version và serial trong 1 file dll. mình nghĩ là do fake info nhưng mà mình sửa lun rùi vẫn ko kết nối đc. còn port của main mình ko biết sửa chổ nào cứ đè tìm 75 AD thì nó cũng thấy có thèn -u thôi. :|
còn port GS thì ko tính tới vì main khác mình dùng vẫn bt thôi. chủ yếu là file main này nó mới nên mình muốn test thử chức năng của nó thể nào :D cũng 20/10/2012 thì phải :D
main 1.04D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Main gì mà sao nhiều cái 192.168.1.2 wa za ^^. Đang muốn đưa onl ah ?
mình đang chạy qua VPS bạn à :D nhưng VPS Lan thôi :D move thấy nó bị đứng cở 1 -3 giây mình nghĩ đem online nó có thể đứng lâu hơn nên cũng phân vân quá. vì muốn mở online nhưng lại dân tình chửi còn hơn con đẻ nữa nên mới càng kỷ tính càng tốt :D