PDA

View Full Version : [MU] Lỗi lạ 70.24 ai bị rồi nhỉ

bistro007_hp
03-03-13, 08:54 PM
Hiện tại đang dùng và có ai bị trường hợp cổ quái này ko!
Không biết do main hay gs
DK đang xoay kiếm bình thường
nếu gặp DL ks
thì lập tức
DK bị lag
ko suất chiêu dc
ko thoát game = esc được
chỉ có cách alf f4 mới thoát game dc

nightssky
03-03-13, 09:03 PM
Hiện tại đang dùng và có ai bị trường hợp cổ quái này ko!
Không biết do main hay gs
DK đang xoay kiếm bình thường
nếu gặp DL ks
thì lập tức
DK bị lag
ko suất chiêu dc
ko thoát game = esc được
chỉ có cách alf f4 mới thoát game dc

bổ sung thêm lỗi phát sinh:
- Lỗi skill quạ tinh và skill hỗn loạn đánh miss y hệt AALH bản dưới gs .24,2 skill đều của Chúa Tể

tranthaihoa
03-03-13, 09:18 PM
bổ sung thêm lỗi phát sinh:
- Lỗi skill quạ tinh và skill hỗn loạn đánh miss y hệt AALH bản dưới gs .24,2 skill đều của Chúa Tể

lỗi đầu chắc do main, mình ko bị, lỗi kia chắc do file skill.txt , mình cũng bị vậy, thêm lỗi nếu nâng skill máter thì ko xài dc auto vừa buf vừa đánh :">

thienthong
03-03-13, 09:32 PM
lỗi đầu chắc do main, mình ko bị, lỗi kia chắc do file skill.txt , mình cũng bị vậy, thêm lỗi nếu nâng skill máter thì ko xài dc auto vừa buf vừa đánh :">
lỗi này nhiều người bị nói chung là all bạn à. chưa chơi thủ MU HN thôi chứ mí game sv bình thường mình thấy điều bị :D dạng như là nó không nhận biết đc skill đó khi nâng lên master hay sao ấy :D toàn đứng buff không thôi :D vẫn dùng đc auto đó chứ :D nó buff liên tục cho mình đó hehe

nightssky
04-03-13, 07:21 AM
đúng rồi mình cũng bị lỗi auto lúc dùng lúc không

babjvjncy
04-03-13, 08:38 AM
ủa auto vừa buff vừa đánh OK mà nhỉ, skill master xài vẫn bt, auto đc, tớ bị mỗi RF là nếu nâng master lên thì dùng auto nó buff ko thôi, còn các Char khác thì vô tư. Skill ma chim của DL thì trc giờ MU nào cũng vậy hay sao í. đến MU HN SS6 của gamethuvn skill đó còn bị bệnh huống gì :))

kenpro7777
04-03-13, 12:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
04-03-13, 01:05 PM
ủa auto vừa buff vừa đánh OK mà nhỉ, skill master xài vẫn bt, auto đc, tớ bị mỗi RF là nếu nâng master lên thì dùng auto nó buff ko thôi, còn các Char khác thì vô tư. Skill ma chim của DL thì trc giờ MU nào cũng vậy hay sao í. đến MU HN SS6 của gamethuvn skill đó còn bị bệnh huống gì :))
Bạn đã nâng master lên chưa?
Nếu nâng mà ko bị. thì bạn sài bản nào
CHưa biết do main hay do gs nữa T.T

babjvjncy
04-03-13, 01:44 PM
Nâng rồi chứ, mà có mỗi con RF là khi auto nó buff liên tục thôi, còn các nhân vật kia của mình thì ko bị