PDA

View Full Version : [MU] Xin giúp đỡ cách tìm sourcer soft hack

germanydnt
03-03-13, 08:27 AM
Đây là bài hướng dẫn của cuocdoisp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nào có thể hướng dẫn mình hình còn thiếu ở đây ko?
Mình ko biết chọn cái gì vì thiếu hình này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

cuocdoisp
03-03-13, 09:49 AM
video nè bạn :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
...........................

germanydnt
03-03-13, 10:02 AM
:-o mình ko biết mở video của bạn bằng soft gì nữa. Hay tại mình xài win xp nên ko đọc đc file này? (Định dạng video.exe thì mình chưa gặp bao giờ)

luutrunhac
03-03-13, 01:02 PM
8-x bbflashback player xam sao .

germanydnt
03-03-13, 03:45 PM
^:)^ Hix mình thử các kiểu rồi chả mở đc video này.

ninhmca
03-03-13, 03:50 PM
video nè bạn :

...........................

video . exe

là video gì vậy anh.:-/

cuocdoisp
03-03-13, 05:34 PM
hình như anh em ko dám mở file .exe thì phải . Nó là cái video chứ là cái gì đâu nhỉ . đơn giản là kick vào file và xem thôi chẳng cần cài thêm cái gì cả . nếu nghi ngờ file có virus thì anh em dùng phần mềm quét

ppn69
03-03-13, 05:43 PM
video . exe

là video gì vậy anh.:-/

Quay bằng BB Flash Back có chế độ xuất ra file *.exe

cuocdoisp
03-03-13, 06:04 PM
mình quay nó bằng cái này

bbflash sau khi quay nếu conver thì hơi lâu mà nếu ko conver thì anh em lại phải cài bbflash mới xem được . Cái kia thì đơn giản hơn nhiều - kick vào là xem luôn . Do anh em thấy file .exe lên nghi ngờ cuocdoisp upload file virus lên ko dám kick vào xem thôi , chứ nếu kick vào thì biết nó là cái video rồi . Trên gamezone này cẩn thận như thế là tốt .

germanydnt
03-03-13, 11:10 PM
mình quay nó bằng cái này

bbflash sau khi quay nếu conver thì hơi lâu mà nếu ko conver thì anh em lại phải cài bbflash mới xem được . Cái kia thì đơn giản hơn nhiều - kick vào là xem luôn . Do anh em thấy file .exe lên nghi ngờ cuocdoisp upload file virus lên ko dám kick vào xem thôi , chứ nếu kick vào thì biết nó là cái video rồi . Trên gamezone này cẩn thận như thế là tốt .

;;) cẩn thận gì đâu, bạn xem video này xem. Ko mở đc thật ấy chứ.
Mình nghĩ do winxp nên chưa chạy đc cái này. Chắc thử qua Win7

copday
04-03-13, 08:37 AM
:-o mình ko biết mở video của bạn bằng soft gì nữa. Hay tại mình xài win xp nên ko đọc đc file này? (Định dạng video.exe thì mình chưa gặp bao giờ)

có thể máy cảu bạn bị nhiễm virus gì rồi, mình vẫn xem đc nè, trước đây mình cài soft có sẳn trong ổ cứng cũng hay bị thế này, cậu update và diệt virus trước sau đó download về mà chạy xem sao.
---------------CHƯA BIẾT GÌ VỀ MU------------------------