PDA

View Full Version : [TLBB] Cần giúp cài seve tlbb off mình đã có seve+cline qua temway

thoaiquynh
02-03-13, 06:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thoaiquynh
02-03-13, 08:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai đó vào giúp đi nào hữu duyên hoàng hà 33z3z3z dâu cả rùi#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-o#-ohelpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppnef:-L

Lâm Ngọc Huy
02-03-13, 08:22 PM
2h AM pm mình teamviewer cài cho nha :)

thoaiquynh
02-03-13, 08:32 PM
2h AM pm mình teamviewer cài cho nha :)

anh huy pm yahoo manh_quynh_8x nhe.giup em luc nao chang dc.bay gio anh ranh thi xem qua em con thieu gi de em tai ve nha

thoaiquynh
02-03-13, 09:03 PM

bạn nào giúp dc giup mình với:(

ronglam
02-03-13, 11:18 PM
Bạn khó phần nào . Tải cái máy ảo của Mod Huy rồi Tải cái billing xuống và config là được có bài rồi mà .

thoaiquynh
03-03-13, 05:38 AM
Bạn khó phần nào . Tải cái máy ảo của Mod Huy rồi Tải cái billing xuống và config là được có bài rồi mà .

khó là ở chỗ mình ko biết rành về công nghệ nhưng lại đam mê nó huhu...mình tải về máy 1 đống rùi nhưng chưa biết cài làm sao và đã tải đúng cái cần làm chưa:(|)hy vọng hôm nay sẽ có tlbb offline cua rieng mình=D>

thoaiquynh
03-03-13, 09:33 AM
khó là ở chỗ mình ko biết rành về công nghệ nhưng lại đam mê nó huhu...mình tải về máy 1 đống rùi nhưng chưa biết cài làm sao và đã tải đúng cái cần làm chưa:(|)hy vọng hôm nay sẽ có tlbb offline cua rieng mình=D>

AI rảnh về TLBB4 lỗ giúp mình qua team với$-) xin cảm ơn...

thoaiquynh
03-03-13, 09:45 AM
AI rảnh về TLBB4 lỗ giúp mình qua team với$-) xin cảm ơn...

các bạn pm yahoo manh_quynh_8x nhé mình đưa pass team ....[-O<

thoaiquynh
03-03-13, 02:04 PM
các bạn pm yahoo manh_quynh_8x nhé mình đưa pass team ....[-O<