PDA

View Full Version : [MU] Xin link dơnload Windows sever 2012 bản én-lịt

thienthong
01-03-13, 06:14 PM
Như tiêu đề. bạn nào có thì cho mình xin cái link đó nhé
bản x64 nhé. không phải là bản cho DataCenter nhé. mình tìm mấy link rùi mà từ trang microsoft thì nó bắt đăng nhập rùi reg rùi nó đưa cái code gì đó bực mình mà ko biết cách download bác nào có thì cho mình xin cái link nhé. link click vào là download liền đó nhé. 1 link càng tốt.
cám ơn bạn đã đọc bài
Link torren thì download thế này chán thấy gúm. chạy thế này hứng thì nó lại xuống 3kbs :| line 90Mbs mà thế thì có đến tết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.jpg)

freepro2101
01-03-13, 06:23 PM
Hàng Đây :
ISO : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ISO có sẵn: Tiếng Trung Quốc (giản thể), tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Đức, tiếng Ý, tiếng Nhật, tiếng Nga, tiếng Tây Ban Nha.
VHD : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
VHD có sẵn tiếng Anh

Bản VHD Thấy Download Nhanh Hơn :D
Không Được Thì Copy Vào IDM Nhé

thienthong
01-03-13, 07:25 PM
link bạn đưa mình tải tốc đc 500k thua cả link torrent :d thanks bạn nhiều

freepro2101
01-03-13, 07:40 PM
link bạn đưa mình tải tốc đc 500k thua cả link torrent :d thanks bạn nhiều

Link Này Trên : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà

thienthong
01-03-13, 07:42 PM
Không hiểu sao hết mà mình tải đc chỉ có 500k là cao nhất :D
bằng IDM đó nh1e. mình dùng mạng VNPT