PDA

View Full Version : [MU] Xin giúp đỡ về Laucher

thienthong
21-02-13, 06:10 AM
Tình hình là như thế này các bạn ạ :D
- mình làm cái laucher (MU.exe) hex IP hết rùi luôn. mà nó không thể nào vào đc game. cứ click vào "Bắt đầu" thì nó tối sau đó lại sáng trở lại chứ nó không load main.exe . mong các pro nào đã có kinh nguyệt trong chuyện này giúp đỡ giùm :(
Y!M của em ở dưới chử ký đó :D hay nói giùm em xem nó bị cái chứng gì và cách khắc phục :(
mong giúp đỡ từ các bác ....
nó bị thế này
mới mở lên thì nó =>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
và sau khi click vào bắt đầu thì nó thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
rùi sau đó nó trở lại như hình 1 chứ không vào game

HRain
21-02-13, 08:15 AM
thấy quảng cáo launcher buider cứ tưởng đã biết xài rồi :))
thì do không update đc nên nó mới bị như vậy chứ sao bạn :)
kiểm tra lại cách update đi

thienthong
21-02-13, 09:07 AM
đang dùng cái của ngừơi khác share chứ có dùng cái Bulder kia đâu. mà 2 cái cái nào cũng bị như thế hết :|

nightssky
21-02-13, 10:23 AM
đang dùng cái của ngừơi khác share chứ có dùng cái Bulder kia đâu. mà 2 cái cái nào cũng bị như thế hết :|

đã pm yahoo mà ko thấy trả lời xem tại topic 2 topic này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuocdoisp
21-02-13, 10:33 AM
bên luancher build GMO nó có phần website khi build , copy cái đó vào host là update được
- Với các luancher khác kết nối qua FTP thì phải config FTP . Bên box lưu trữ có người làm hẳn 1 cái video về cái này rồi đó em . E chịu khó tìm là ra ngay

nightssky
21-02-13, 10:48 AM
bên luancher build GMO nó có phần website khi build , copy cái đó vào host là update được
- Với các luancher khác kết nối qua FTP thì phải config FTP . Bên box lưu trữ có người làm hẳn 1 cái video về cái này rồi đó em . E chịu khó tìm là ra ngay

cuocdoisp ơi có mu.exe giống thiên thông không cho mình với nhìn đẹp :D

thienthong
21-02-13, 11:21 AM
cám ơn mọi người :D mình mần được rồi :D lí do là mình cứ nghĩ ko cần bật titancs.exe ai dè phải bật nó mới đc :D