PDA

View Full Version : [MU] Chia Sẻ Hướng Dẫn Cách làm Antihack Dành Cho Các newbie

cuocdoisp
18-02-13, 12:01 PM
Đầu tiên bài viết chỉ mang tính tham khảo và chỉ định với các bạn không có một chút kiến thức nào về Antihack , lập trình .
Các kiến thức tại bài viết do cuocdoisp sưa tầm trên mạng , không phải do cuocdoisp tự viết ra . Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến những người đã chia sẻ kiến thức cho cuocdoisp ( sorry vì không nhớ hết được tên )
Đặc biệt : chống chỉ định với các cao thủ về lập trình , các cao thủ về muonline , các cao thủ về hack , các cao thủ về chém gió . Chống chỉ định với những bạn muốn đọc xong bài viết mà có thể chống hack tốt
Antihack chỉ có khả năng chống gà .
Topic sẽ bao gồm các file chống hack cuocdoisp lấy trên mạng , các video hướng dẫn

Xin treo Topic trong vòng 2 ngày để cuocdoisp có thời gian chuẩn bị dụng cụ quay phát cho anh em

Tái bút :
Ai biết, ai giỏi , ai không dùng xin lặng lẽ rời Topic
Ai muốn đóng góp , chia sẻ các vấn đề liên quan xin làm ơn lập Topic khác

k0y1a
18-02-13, 12:12 PM
thank a nhiều lau8 lắm mới thấy có người hướng dẫn về anti còn đâu toàn thấy sv với web vote mạnh nào

golden
21-02-13, 04:07 PM
Chừng nào mới hướng dẫn hả anh

cuocdoisp
22-02-13, 04:17 PM
nhờ mod xóa giùm do cuocdoisp dạo này bận quá . Hết tháng riêng mới có điều kiện ngồi cắm cọc tại máy tính . sorry vì phụ lòng anh em

MrKubjn
22-02-13, 08:23 PM
anh cuocdoisp có thể add giúp em cái antihack vào main "Share Main 1.04D ( 6.3 ) Full Tính Năng - Vui Lòng Cả Những Người Khó Tính" được k ạ :D

fantasi2760
08-02-14, 12:17 PM
up hướng dẫn đi bác :)...........................