PDA

View Full Version : [MU] Share Server 11.70.24 - Test Skill AALH ngon

cuocdoisp
18-02-13, 08:59 AM
Thời gian gần đây thấy anh em gamezone có vẻ hót cái server này lên cuocdoisp bỏ công sức google tìm hàng và học crack . Cuối cùng cũng có con hàng cho anh em . Cuocdoisp cũng thấy khá nản với muserver lên quyết định share luôn cho anh em dùng . Vài bữa có thời gian cuocdoisp cũng sẽ upload luôn 1 số kinh nghiệm chống hack gà cho anh em mới tham gia và các admin nhỏ để có thể tự sở hữu antihack cho mu mình khi mà chưa đủ tiền đi thêu antihack của các cao thủ
cuocdoisp mới test cái skin AALH thấy giết quái không bị lag , chắc đây không phải bản Fake . Hàng chưa Test kỹ , anh em ai có thời gian thì mang về xem nhé . 90% là hàng xịn .

Video Test skill AALH

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TB: ai không dùng xin không nói lời cay đắng

Link download :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Clien :
- lấy bất cứ Clien SS 6.3 nào cũng được ( google tìm )
- Main có thể lấy của caothuphutho tại topic của cuocdoisp share hoặc dùng main do vietanhls share hoặc main 1.04D nào cũng được

Nguồn :
-TitanTech
- tomatoes
-caothuphutho
-ntquang
-UnderGround ( UGK)
-Tony
-Thienthong
-Cuocdoisp
- updating

---------------------------------------------------------------------------------------
port gameserver cuocdoisp đang để là 2000 nhé . Nếu anh em muốn đổi thì vào
-connectserver
-mapserverinfo
-SCF_Connect.ini

duongpc
18-02-13, 09:04 AM
Bóc tem đợi Link download . Thank cuocdoisp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hangson3100
18-02-13, 09:05 AM
Thank trước,ngồi sẵn bên đống gạch chờ b-) hàng

babjvjncy
18-02-13, 09:05 AM
Dạo này MU loạn thật, thấy share nhìu quá, chắc đến thời kì giai đoạn cuối rồi 8-x

thothiendai
18-02-13, 09:38 AM
Dạo này MU loạn thật, thấy share nhìu quá, chắc đến thời kì giai đoạn cuối rồi 8-x

loạn từ lâu r bạn 8-x8-x8-x8-x

p/s cám ơn a cuocdoisp hehe , mất cái skill này rf chơi chán hẳn

k0y1a
18-02-13, 09:41 AM
thiệt tình là hết nói luồn hui xưa thĩ hàng share h thấy share nhiều quá cũng chán

tinhquedx
18-02-13, 09:44 AM
Bác cuocdoisp cho cách cài luôn nha em newbie mong thông cảm

anhhungkiemthe
18-02-13, 10:55 AM
share cái WING 4 luôn a :D .............

tranthaihoa
18-02-13, 10:56 AM
Cái này chưa hẵn đã full 11.70.24, chỉ là fix mỗi skill RF, còn mấy cái khác thì chưa fix, nhất là Mu helper, van con bug visual mob!

thothiendai
18-02-13, 11:03 AM
share cái WING 4 luôn a :D .............

trong musv có custom wing r :D kiếm cái main load đc wing nữa là ok:x

k0y1a
18-02-13, 11:14 AM
sever này thienthong da share rui thì phai y bản của tony

896588
18-02-13, 11:17 AM
hix hix chạy config của mình sao không thấy credit mình nhỉ :-ss

freepro2101
18-02-13, 11:18 AM
trong musv có custom wing r :D kiếm cái main load đc wing nữa là ok:x

chém quá cha , server làm gì có custom wings :(|)

babjvjncy
18-02-13, 11:18 AM
Bản này là đêm qua của thằng thienthong nó xin của ai rùi share ra trên các forum nc ngoài vẫn còn, chắc bác cuocdoisp lấy từ bên đó về :x

babjvjncy
18-02-13, 11:32 AM
vẫn còn bug master skill tree chưa phải hàng thật 100% :-* , nhìu skill + vào ko tác dụng :))

thothiendai
18-02-13, 11:32 AM
chém quá cha , server làm gì có custom wings :(|)

SCFData/Crystaledition/SCF_customwing 8->8->8->8->8->

tranthaihoa
18-02-13, 11:34 AM
vẫn còn bug master skill tree chưa phải hàng thật 100% :-* , nhìu skill + vào ko tác dụng :))

nay la fake rồi, auto van ko dùng dc!

babjvjncy
18-02-13, 11:37 AM
nay la fake rồi, auto van ko dùng dc!

chưa test thử :x test cho vui chứ cũng có rồi hè hè.

duyanh12285
18-02-13, 11:38 AM
bản này là đêm qua của thằng thienthong nó xin của ai rùi share ra trên các forum nc ngoài vẫn còn, chắc bác cuocdoisp lấy từ bên đó về :x

bản này khác bản của thienthong đó bạn

scan virus là thấy ngay

có thể là của ai đó còn crack sv chua hoàn chỉnh

TỘI NGHIỆP THIÊN THÔNG - SAU 1 ĐÊM SHARE ANH ĐÃ ĐI TÂY THIÊN

golden
18-02-13, 11:58 AM
Anh cuocdoisp up luôn cái client cho em với

anhhungkiemthe
18-02-13, 12:03 PM

babjvjncy
18-02-13, 12:07 PM
bản của thienthong virus tùm lum :X nói chung nhìn sơ qua hình như 2 bản config khá giống nhau hehe. Xài hàng thật vẫn tốt nhất Bác thienthong thì xin của ai đc bản GS về share ra và giờ đã ra đảo :-B

The Gamer
18-02-13, 12:17 PM
bản của thienthong virus tùm lum :X nói chung nhìn sơ qua hình như 2 bản config khá giống nhau hehe. Xài hàng thật vẫn tốt nhất Bác thienthong thì xin của ai đc bản GS về share ra và giờ đã ra đảo :-B

scan 2 bản thì bản nào cũng có virus cả

mình thấy bản thiên thông ít virus hơn bản này

có thể crack nhiều rồi add thêm 1 vài tính năng sẽ dẫn tới 1 vài virus :D

thienthong
18-02-13, 12:30 PM
bạn check lại giùm mình. hàng mình có virus ? bạn cho mình cái Pic scan nhé. mình đã scan tất và đảm bảo hàng mình share là ko có virus. còn ra đảo là lí do mình kêu Mod del hộ bài 2 lần, do godhoang nó click nhầm cái banned 4 ever chứ thật ra không có tội gì cả. còn bản này mình nghĩ cũng từ bản đó mà ra. port 2000 mình ít thấy. mình thấy nên thêm credit của Tony vào
Client các bạn download cái này rùi edit 1 số thứ là dùng:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sửa trong file Jewels.dll nhé
cái client này lỗi cashshop và blood là blood mở rộng của phusang copy file Map blood thường vào là đc
Các bạn vào: MuServer\Docs & Tools\TitanEditor\config.ini sẽ thấy pass sa là: tonylata...

The Gamer
18-02-13, 01:03 PM
bạn check lại giùm mình. hàng mình có virus ? bạn cho mình cái Pic scan nhé. mình đã scan tất và đảm bảo hàng mình share là ko có virus. còn ra đảo là lí do mình kêu Mod del hộ bài 2 lần, do godhoang nó click nhầm cái banned 4 ever chứ thật ra không có tội gì cả. còn bản này mình nghĩ cũng từ bản đó mà ra. port 2000 mình ít thấy. mình thấy nên thêm credit của Tony vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sửa trong file Jewels.dll nhé
cái client này lỗi cashshop và blood là blood mở rộng của phusang copy file Map blood thường vào là đc
Các bạn vào: MuServer\Docs & Tools\TitanEditor\config.ini sẽ thấy pass sa là: tonylata...

đây là file scan gameserver.exe của thiên thông

virus ko có hại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> babc5096be2e08/analysis/1361167573/

babjvjncy
18-02-13, 01:04 PM

Antihack của UGK xài port 2000 2001 ..... còn virus thì đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0x1.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20x1.jpg)

nightssky
18-02-13, 01:08 PM
Nói chung người share xong thấy tiêc vì sao từ nay ko có gì để shell còn người ở ngoài đc sv mới để dùng rồi 1 đống scam chém chặt tiền lên rồi forum con MU Private sẽ sập nhanh hơn.mình cảm ơn cuocdoisp mình đối chiếu vs sv mình dùng thế nào

thienthong
18-02-13, 01:13 PM
OK cám ơn bạn. :D vậy là có trojan và malware. vì mình dùng anti = KIS mà nó quét ko báo :D ai từng tải của mình thì xoá đí :D đừng dùng :D mắc công nhiễm virus

The Gamer
18-02-13, 01:17 PM
OK cám ơn bạn. :D vậy là có trojan và malware. vì mình dùng anti = KIS mà nó quét ko báo :D ai từng tải của mình thì xoá đí :D đừng dùng :D mắc công nhiễm virus

bản của bạn sạch vì cách cái này chỉ là khi viêt tool thì bị thôi

chứ k phải keyloger

hiểu biết chút anh em đừng gạch

thienthong
18-02-13, 01:22 PM
bản của bạn sạch vì cách cái này chỉ là khi viêt tool thì bị thôi

chứ k phải keyloger

hiểu biết chút anh em đừng gạch
thanks bạn nhưng vì một số bạn chỉ biết nó báo đỏ chứ không cần biết info là nó mần cái gì và từ đâu mà có :D

thothiendai
18-02-13, 01:34 PM
vậy bản này vs bản của thienthong là 1 à :D:D:D

nightssky
18-02-13, 01:35 PM
vậy bản này vs bản của thienthong là 1 à :D:D:D

config y hệt nhau chẳng là 1 là gì bạn bản này của Tony mà

The Gamer
18-02-13, 01:42 PM

cảm giác hơi khác 1 chút ^^ vì nếu giống nhau thì scan virus sẽ cho y hệt nhau :d

mà thôi anh em tập trung thảo luận sv

896588
18-02-13, 01:42 PM
hề hề đả share share chót luôn tối share full sv cho ae sài chơi coi như lì xì muộn

thothiendai
18-02-13, 01:44 PM
hề hề đả share share chót luôn tối share full sv cho ae sài chơi coi như lì xì muộn
share luôn cho nó nóng :)) coi như kết thúc tết vớt cú chót

thienthong
18-02-13, 01:44 PM
vậy nếu là của Tony thì có lẻ tony có quyền nên duy trì topic này hay không ấy nhỉ ? mà credit làm gì có tên Tony đâu ? mình đã bị warn vì sv này rùi

thienthong
18-02-13, 02:02 PM
Bản này là đêm qua của thằng thienthong nó xin của ai rùi share ra trên các forum nc ngoài vẫn còn, chắc bác cuocdoisp lấy từ bên đó về :x
March 16, 1990 (22)......................................

The Gamer
18-02-13, 02:06 PM

vậy bản này chưa full à cậu :ar!

896588
18-02-13, 02:06 PM
bản này có custom wing đấy nhé :D

thothiendai
18-02-13, 02:19 PM
bản này có custom wing đấy nhé :D

bro chỉ config custom wing đi :D

nguyenmanhfu
18-02-13, 02:29 PM
muốn custom dc wing phải có cái dll :D, cái này giống custom jewel ý cũng phải có dll :D

hackluv
18-02-13, 02:41 PM

cái client của bạn này như kiểu client mình share ý nhỉ :-j

nếu đúng chỉ cần chép đè main này vào :-j

chỉnh sửa thêm w4 vào item(new)

+ vs cả đè cái file blood mở rộng vào server là xài đc :-j

mình share ra mà có người không đề tên mình vào ăn cướp trắng trợn =))

The Gamer
18-02-13, 02:49 PM
Kết nối server thất bại

cho về port 55901 măc định như nào hả anh em

thothiendai
18-02-13, 02:51 PM

main ctpt share cũng load đc :D , còn chỉnh option wing thì chỉnh sao bro

hackluv
18-02-13, 02:58 PM

trong cái client lần trước mình chỉ add được thông tin wing thôi vì nó là wing ảo :X

Move sang map khác nó bị change skin :)

Bắt buộc phải bỏ vũ khí ra cầm lại mới được :)):)):)):)):)):)):))

mambo2009
18-02-13, 03:02 PM

-Bạn có ở hà nội không mình cũng đang cần người cùng chí hướng nhưng mình gà lắm biết chơi Mu thôi ;))
- YM mình : doncoi_bn2003

hackluv
18-02-13, 03:05 PM
-Bạn có ở hà nội không mình cũng đang cần người cùng chí hướng nhưng mình gà lắm biết chơi Mu thôi ;))
- YM mình : doncoi_bn2003

tui ở hn nè :x ;));));));));));));));));));));));));));));));));) );));));));));));));));));));));))

mambo2009
18-02-13, 03:08 PM
tui ở hn nè :x ;));));));));));));));));));));));));));));));));) );));));));));));));));));));));))

- Ngon đấy chí hướng thế nào ổn không hehe

thienthong
18-02-13, 03:10 PM

mình dùng client của HardMU bạn à. còn cái main bạn đưa trên đó. main đó nặng lắm. và nhiều máy chơi ko đc, và hay bị tình trạng thoát game nhưng bị dính main trong taskmanager nữa

hackluv
18-02-13, 03:12 PM
mình dùng client của HardMU bạn à. còn cái main bạn đưa trên đó. main đó nặng lắm. và nhiều máy chơi ko đc, và hay bị tình trạng thoát game nhưng bị dính main trong taskmanager nữa

số các bạn đen chứ mình ko bị dính task ;;)

thienthong
18-02-13, 03:18 PM
Kết nối server thất bại

cho về port 55901 măc định như nào hả anh em
MuServer\TitanCS\Data\SCF_ServerList.cfg
MuServer\GameServer\SCF_Connect.ini
MuServer\data\MapServerInfo.dat

--- Chế độ gộp bài viết ---

số các bạn đen chứ mình ko bị dính task ;;)
nếu bạn dùng win7 thì dính cũng chả sao. còn XP thì dính là phải bật Task tắt nó mới vào đc game :|
đây là mình tính theo số đông. chứ đâu pahỉ làm MU 1 mình mình chơi đâu, nghĩ tới máy tiệm net nữa chứ :D đc bao nhiêu máy mạnh để dùng main đó ? hay vào nó giật tung cái đít lên,

thothiendai
18-02-13, 03:18 PM
sài cái main này nè
bản lite cho máy yếu :D:D:D

huythao229
18-02-13, 05:10 PM
Thanks anh nhiều! Hàng này đem share thì còn gì nữa :D

hackluv
18-02-13, 06:07 PM
Thanks anh nhiều! Hàng này đem share thì còn gì nữa :D

tôi thích con sói của ông rồi đó :))

896588
18-02-13, 06:10 PM
đang nén sv chuẩn bị xả hàng
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hackluv
18-02-13, 06:11 PM
đang nén sv chuẩn bị xả hàng
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thích ông khoản này :v :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

The Gamer
18-02-13, 07:02 PM
thích ông khoản này :v :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Lũ 18.2 lũ b-)\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

mambo2009
18-02-13, 07:16 PM
- Bác nào rảnh team giúp em cái ip mian của muss2 với em làm mãi mà không được.
- Khi vào thì không thấy SV đâu bác nào biết chỉ em với :(

golden
18-02-13, 07:42 PM
lâu có hàng zậy hã tony

golden
18-02-13, 08:11 PM
Chắc tony lừa tềnh rồi:>

896588
18-02-13, 11:19 PM
dạ thưa thánh đây ạ

hieutham
24-02-13, 01:13 PM
Các bạn ơi, bản này sự kiện thiên giới chạy ok không ? Thank.

The Gamer
24-02-13, 03:11 PM
Các bạn ơi, bản này sự kiện thiên giới chạy ok không ? Thank.

SỤ KIÊN THÌ CHẠY ĐỦ HẾT

Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ? (HCM viết thường)

PGem0171
27-02-13, 09:20 AM
Bản này bị bug dame skill Phoenix Shot của RF, cộng rất nhiều point mà dame bé tẹo. Làm sao để fix skill này nhỉ?

pengocdl
06-05-13, 02:55 PM
tình hình là lâu rồi mới quay lại mu.
Chả hiểu config thế nào mà vào main.exe lại không thấy hiện server :|

nockxikeZZ
06-05-13, 03:45 PM
Không trùng ip hoặc không trùng vesion hay gì đó mình cũng không nhớ nữa nhưng chắc là hai cái đó

pengocdl
06-05-13, 07:22 PM
chả hiểu nổi....client bị gì ???
đã sửa ok hết
chuẩn ver,seri,ip đến từng chữ...mà vẫn bị :|

huynkel
10-05-13, 01:52 AM
sao em tạo acc bằng MuMaker vào game nó toàn báo tài khoản và mật khẩu sai vậy. MD5 em đã tắt hết rồi hok bik lỗi j nữa =.=

pengocdl
11-05-13, 04:04 PM
đã thử với cả nweb lẫn qweb vẫn không được...
đăng ký thành công đăng nhập web thành công
đăng nhập game không dc

nguoidunghh
18-05-13, 09:16 PM
Mình chạy bản này thấy sao con elf buff level 1 nó ko buff
Auto không lưu thiết lập mỗi khi out game
có ai bị vậy ko dạ

chizro
18-05-13, 10:30 PM
tớ cũng bị lỗi thông tin đăng nhập không đúng!

nguoidunghh
19-05-13, 03:47 PM
Mình chạy server này bị lỗi như sau:

1. Con Elf buff hỗ trợ level 1, click vào hok buff, ai chỉnh được cái này giúp vơi

2. Auto strain khi thiết lập xong, tắt hẳn game đi rồi vào lại thì nó hok lưu thiết lập bạn ạ.

Ai chỉnh được mấy cái này chỉ mình với, đang mong.