PDA

View Full Version : [MU] lỗi tự sửa file config.php client

thuynga
14-02-13, 07:27 PM
E dùng cái mu.exe , tất nhiên là tắt update rồi , chỉ để ngắm thôi, nhưng o hiểu tại sao : ban đầu config.php vẫn đúng , tắt máy bật lại , vào game thì file config.php trên client đã bị sửa thành ver khác , bác nào bít chỉ e với =((

Aluhost.com
14-02-13, 10:51 PM
E dùng cái mu.exe , tất nhiên là tắt update rồi , chỉ để ngắm thôi, nhưng o hiểu tại sao : ban đầu config.php vẫn đúng , tắt máy bật lại , vào game thì file config.php trên client đã bị sửa thành ver khác , bác nào bít chỉ e với =((

Bác hex IP mu.exe chuẩn chưa :D, Chỉnh thông tin trên server chuẩn với client chưa :D

hieunova
15-02-13, 02:32 AM

"config.php"...
Liên quan thật, liên quan quái gì tới client với mu.exe và autoupdate???

bistro007_hp
15-02-13, 02:33 AM
Theo mình nghĩ tự nhảy là do mu.exe của bạn này trỏ nhầm Ip sever khác. Hoặc vẫn sử dụng auto Update :-S

hieunova
15-02-13, 02:37 AM
Theo mình nghĩ tự nhảy là do mu.exe của bạn này trỏ nhầm Ip sever khác. Hoặc vẫn sử dụng auto Update :-S

chủ topic kêu tắt update rồi... chắc quên hex mu.exe :))

bistro007_hp
15-02-13, 02:38 AM
Đúng rồi anh :-) =)) em cũng đoán vậy ^^

thuynga
15-02-13, 03:32 PM

Bác cho e hỏi : nếu mình muốn o update , nên để ip là gì (e o thích dùng ip của FPT, fpt nhiều khi cũng bị chặn bở vnpt , thành ra có lúc mu.exe cứ kết nối thất bại) , mình để ip j là tốt nhất nhỉ , hi ~:>

duongpc
15-02-13, 08:44 PM

Trong file config,ini mới phải sửa đúng ver mới và đặt trong up_list.zip có khi nào quên cái này ko? :-o