PDA

View Full Version : [MU] Xin Video hướng dẫn hook dll vào gameserver

ngoctai12345
13-02-13, 07:42 AM
Tình hình là mấy ngày tết rảnh, xem máy đoạn video hook dll từ nhiều nguồn ,rồi ngồi tập hook dll bằng olly v1.0, hiện tại mình đã hook thành công vào tất cả các loại main thành công, nhưng hook dll vào gameserver thì toàn không Run lên được.

Nếu bạn nào biết làm cái video giúp mình nhé, để tự mình làm hoc hỏi thêm

Đây là gameserver mình đang tập làm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngoctai12345
14-02-13, 03:14 PM
up....... anh em không ai có hướng dẫn sao

quyen194
15-02-13, 03:20 AM
Tình hình là mấy ngày tết rảnh, xem máy đoạn video hook dll từ nhiều nguồn ,rồi ngồi tập hook dll bằng olly v1.0, hiện tại mình đã hook thành công vào tất cả các loại main thành công, nhưng hook dll vào gameserver thì toàn không Run lên được.

Nếu bạn nào biết làm cái video giúp mình nhé, để tự mình làm hoc hỏi thêm

Đây là gameserver mình đang tập làm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu t ko nhầm thì đây là bản 11.11.92
Bản này t có hook cái TDAMirror.dll rồi share bên topic TDA của t ấy ;)

ngoctai12345
17-02-13, 11:15 PM
Cái của mình cũng là 11.92, mình đã thử dùng cái của bạn rồi nhưng dis, chỉ sài đúng cái gamerserver này mới có thể kết nối vào game được, mình nghi có thể là bị pack hay sao ấy. có gì quyen xem giúp cái Gamerserver này

Thông cảm vì mấy ngày tết cùng vợ con về quê dưới Phan Thiết chơi nên không trả lời được