PDA

View Full Version : [TLBB] Cần Chạy Sv game off lên onl = VMW

komatsu123
03-02-13, 10:33 AM
Ai giúp em chạy sv lên Online = VMW dc ko ạ. em đag cần gấp
nhất là sự giúp đỡ của anh Lâm Ngọc Huy vì em đang dùng linux sv của anh ấy và có ai đang chạy sv của anh ấy thành công xin add yahoo em để giúp em thành công trước mùng 1 tết
. em sẽ ra sv cho tất cả anh em đc chơi thoải mái vào ngày tết. sv online 24/24
yahoo em là: nhok_vuitinh_97
kính mong tất cả pro sẽ giúp đỡ. 10/2 nếu đc em sẽ chính thức ra sv để anh em chơi.

tayduki1993
03-02-13, 01:56 PM
Ai giúp em chạy sv lên Online = VMW dc ko ạ. em đag cần gấp
nhất là sự giúp đỡ của anh Lâm Ngọc Huy vì em đang dùng linux sv của anh ấy và có ai đang chạy sv của anh ấy thành công xin add yahoo em để giúp em thành công trước mùng 1 tết
. em sẽ ra sv cho tất cả anh em đc chơi thoải mái vào ngày tết. sv online 24/24
yahoo em là: nhok_vuitinh_97
kính mong tất cả pro sẽ giúp đỡ. 10/2 nếu đc em sẽ chính thức ra sv để anh em chơi.

Chú này oách ghê ta , ONL luôn ngưỡng mộ thật , mở ONL mà không biết thì bị lỗi ai sữa đây , muốn ONL thì tự mình học cách cài và sữa cái đã , còn không thì bỏ money thuê máy xếp zề làm tháng thì nghe dc Đấm:On_back: , ak mà trong diễn đàng mình sao nhiều người muốn ONL thế ta

komatsu123
03-02-13, 03:53 PM
Chú này oách ghê ta , ONL luôn ngưỡng mộ thật , mở ONL mà không biết thì bị lỗi ai sữa đây , muốn ONL thì tự mình học cách cài và sữa cái đã , còn không thì bỏ money thuê máy xếp zề làm tháng thì nghe dc Đấm:On_back: , ak mà trong diễn đàng mình sao nhiều người muốn ONL thế ta

à, em và 1 đám đã hứa cùng nhau mở 1 sv, bọn nó hok biết chạy sv, chỉ biết chỉnh lỗi. nên em đứng ra chạy. có nhiều người ủng hộ lém . đã hứa với họ 10/2 này mở alphatest rồi :-S<:-P<:-P

komatsu123
03-02-13, 04:27 PM
giúp em làm cái sv off với. chạy mãi hok đc à. Và đương nhiên anh Lâm Ngọc Huy là người làm sv này thì em xin anh giúp em với....

tayduki1993
03-02-13, 07:48 PM
à, em và 1 đám đã hứa cùng nhau mở 1 sv, bọn nó hok biết chạy sv, chỉ biết chỉnh lỗi. nên em đứng ra chạy. có nhiều người ủng hộ lém . đã hứa với họ 10/2 này mở alphatest rồi :-S<:-P<:-P

giúp em làm cái sv off với. chạy mãi hok đc à. Và đương nhiên anh Lâm Ngọc Huy là người làm sv này thì em xin anh giúp em với....

Thế giúp bạn nhờ máy đứa kia giúp mình lỗi này được không bạn , giúp được thì cho mình 1 vé vào nhóm vs "
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> "
hjx mình đang kẹt ở đây :bz

xaoemxauthe
04-02-13, 04:16 AM
đưa từ Offline nên online vô cùng rễ, bạn chịu khó đọc các hướng dẫn trên forum là sẽ tìm ra hướng....!

vocweb
05-02-13, 11:49 AM
Không biết làm mà dám hứa................ liều thật.

Lâm Ngọc Huy
06-02-13, 07:25 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down cái link đó về mà đọc.Có share từ đời tống nào rồi mà ko chịu tìm.Cứ thiếu cái gì là la um củ tỏi
P/s mà viết sai box đấy nhé.Nhắc nhở lần 1.Lần 2 là áp dụng nội quy đấy