PDA

View Full Version : [TLBB] Úp lên 3.0 và 3.2 ( từ sever hà hoàng 4 lổ 7 skill )

tayduki1993
02-02-13, 09:21 PM
mình sài sever hà hoàng 4 lổ 7 skill , đem úp 2 PB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ver 3.0 và bản nỳ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình dùng Winsp chép file tlbb vào home , xong khỏi động lại sever ,thì mình chạy câu lệnh : ./tlbbx.sh thì bị lổi " Segmentation " hình ảnh " <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai biết giúp mình nghen !

Lâm Ngọc Huy
02-02-13, 09:41 PM
Ai biết giúp bạn ấy đi kìa...... :|

tayduki1993
02-02-13, 10:04 PM
Ai biết giúp bạn ấy đi kìa...... :|

Sếp Lâm poss mà k biết ak , pit chỉ mình với đi T_T :Laluot_127::Laluot_127::argue2:

Lâm Ngọc Huy
02-02-13, 10:32 PM
Chi support những sv nào mình share.Còn chấp vá lung tung thì bố tôi cũng chịu

tayduki1993
02-02-13, 10:44 PM
Chi support những sv nào mình share.Còn chấp vá lung tung thì bố tôi cũng chịu

Mình thử cái 3.2 xog k dc mình xóa het ,giải nên file sever rồi new thử cái thứ 2 , chứ đâu có cho 1 đống vào đâu , vs lại mình xem tlbb đó không thấy bill nên mình bỏ thêm bil cua kinzero mà bạn , tại để cái bill kia thì bị kẹt màng hình kiểm tra mật khẩu đó ,nên mình bill kinzero thì zao dc , giúp mình đi sếp LÂM : Lắc:: Đập:Đấm:

mrtun20
02-02-13, 10:47 PM
Bạn phải chạy từng lệnh 1 chứ, chạy gộp ntn ai biết lỗi j` vs lỗi j` ~X(~X(~X(

Superman
02-02-13, 10:53 PM
ban pro wua huong dan minh up Úp lên 3.0 và 3.2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) duoc ko :D:D

tayduki1993
02-02-13, 11:00 PM
Bạn phải chạy từng lệnh 1 chứ, chạy gộp ntn ai biết lỗi j` vs lỗi j` ~X(~X(~X(
ok để sáng mai mình chạy , hôm nay tông cộng chạy trên 20 lần rùi ,

tanghuutoan
28-03-13, 08:17 PM
mình sài sever hà hoàng 4 lổ 7 skill , đem úp 2 PB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ver 3.0 và bản nỳ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình dùng Winsp chép file tlbb vào home , xong khỏi động lại sever ,thì mình chạy câu lệnh : ./tlbbx.sh thì bị lổi " Segmentation " hình ảnh " <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai biết giúp mình nghen !

Nếu mình không nhằm thì bạn quên để chế độ binary