PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi kẹt màn hình kiểm tra mật khẩu !!!

MrKnight
01-02-13, 01:50 AM
Mình đã cài xong TLBB rồi, đến bước chạy client thì mắc lỗi kẹt ở màn hình "Đang kiểm tra mật mã"...không bik sửa sao lun...ai chỉ dùm với :((

MrKnight
01-02-13, 10:38 AM
ai vào giúp em với nào :(:(:(:(:(:(:(:(

tiachopdenvn
01-02-13, 10:45 AM
có thể do server chưa load xong , nếu máy yếu bạn phải chờ khoảng 10-15p

Superman
01-02-13, 10:57 AM
Mình đã cài xong TLBB rồi, đến bước chạy client thì mắc lỗi kẹt ở màn hình "Đang kiểm tra mật mã"...không bik sửa sao lun...ai chỉ dùm với :((

pm yahoo: ngoisaola_1451 team xem cho

tayduki1993
01-02-13, 07:00 PM
bạn sài sever nào ,cho mình xin link + clent dc k

huuduyen_05
02-02-13, 08:25 AM
Lỗi này có thể do billing chạy sai hoặc không chạy hoặc chạy mà không kết nối với Login.
Cách sửa : kiểm tra lại cấu hình của billing và login cho khớp.

Lâm Ngọc Huy
02-02-13, 09:52 PM
Xem bật Billing chưa và xem Config billing đúng chưa

tayduki1993
02-02-13, 10:10 PM
cái nỳ là zo dung bill của ha hoang đó ma , dùng bill cua kenzo đi , hết liền , mình bị quài >:P

MrKnight
03-02-13, 12:55 PM
cái nỳ là zo dung bill của ha hoang đó ma , dùng bill cua kenzo đi , hết liền , mình bị quài >:P

Thím có thì cho e xin cái, sv 4 lỗ của ông Huy, billing cũng do ổng share...nhờ ông tanhn team cài giùm, mà giờ run thì dính lỗi này....ổng thì chay sv bt :((

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác nào rảnh thì team hộ e vụ này cái....đến bó tay lun rồi...bực mình nhất là cái vụ billing này, khó hiểu quá :((

bạn sài sever nào ,cho mình xin link + clent dc k

Là server 4 lỗ của ông Huy share, client ổng up lun đó, bạn search trên diễn đàn là ra ah :)

Lâm Ngọc Huy
03-02-13, 01:41 PM
Sao tôi chạy chả sao mà mấy ông chạy lỗi tá lả thế?
Đang kiểm tra mật khẩu thì rs cái Billing

tayduki1993
03-02-13, 01:48 PM
sếp zề chạy lại sever đi , khi chạy xog sever treo may uốn cà freee khoang 2 3 tiếng rùi zào lại thử xem ( del het mọi thứ rùi cài lại từ đầu ngen ,k dc thì de lại YH mik team cho )

Thím có thì cho e xin cái, sv 4 lỗ của ông Huy, billing cũng do ổng share...nhờ ông tanhn team cài giùm, mà giờ run thì dính lỗi này....ổng thì chay sv bt :((

Bác nào rảnh thì team hộ e vụ này cái....đến bó tay lun rồi...bực mình nhất là cái vụ billing này, khó hiểu quá :((

Là server 4 lỗ của ông Huy share, client ổng up lun đó, bạn search trên diễn đàn là ra ah :)
ak thui 4 lổ mình có rùi , giờ đang học cách úp lên 3.x đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Superman
03-02-13, 02:00 PM
sếp zề chạy lại sever đi , khi chạy xog sever treo may uốn cà freee khoang 2 3 tiếng rùi zào lại thử xem ( del het mọi thứ rùi cài lại từ đầu ngen ,k dc thì de lại YH mik team cho )

ak thui 4 lổ mình có rùi , giờ đang học cách úp lên 3.x đây

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bây giờ clb toàn là cao nhân ko ,các mem đở khổ rồi

MrKnight
05-02-13, 12:01 AM

Cũng bó tay lun...hôm bữa cài SQL thì bị dính lỗi trên Win7, giờ chạy appserver đc rồi thì lỗi kiểm tra mật khẩu...đến chịu :(

[QUOTE=tayduki1993;723834]sếp zề chạy lại sever đi , khi chạy xog sever treo may uốn cà freee khoang 2 3 tiếng rùi zào lại thử xem ( del het mọi thứ rùi cài lại từ đầu ngen ,k dc thì de lại YH mik team cho )

Chắc nhờ thím team hộ cái sv, đến bó tay với nó rồi :(