PDA

View Full Version : [TLBB] Tại sao up 1file PetEquipBase vào sv mà sv ko load file đó

lenguyensi
30-01-13, 12:07 PM
có Pro nào giúp mình với. Mình thấy trong tlbb3 pet có đồ trân thú đeo lên. Nhưng lúc tạo ra Item thì bị dis game---> quay ra tạo 1 file PetEquipbase ném vào sv thì sv ko load file đó. Làm sao để có thể create vật phẩm đó bây giờ. PRO nào biết chỉ bảo với[-O<[-O<[-O<

Superman
30-01-13, 03:34 PM
vật phẩm bạn tạo ko có trong server hoac clien nên nó dis là đùng rồi

clacklinh
30-01-13, 07:40 PM

Cậu cho tớ lại y!h + địa chỉ nào :D lẹ lẹ nhé

lenguyensi
31-01-13, 08:17 AM

tất nhiên là mình hiểu rằng tạo ra 1 vật phẩm ko có trong sv là sẽ bị dis. Nhưng ý mình hỏi rằng làm sao để tạo ra đồ Item cho pet, tạo ra và ném vào file EquipBase thì cũng chưa biết chỉnh ntn để nó lòad thông tin vật phẩm đó:-w

legend1250
31-01-13, 11:52 AM
./Server trong đó không có lệnh để load file Equip của pet gì đó của bạn.

lenguyensi
31-01-13, 01:56 PM
[QUOTE=legend1250;722734]./Server trong đó không có lệnh để load file Equip của pet gì đó của bạn.[/QUOT
Mình biết các file quy định load file là trong ./Server nhưng bây giờ chế như thế nào để cho nó nhận ID vật phẩm của pet đây:(

legend1250
31-01-13, 02:09 PM
[QUOTE=legend1250;722734]./Server trong đó không có lệnh để load file Equip của pet gì đó của bạn.[/QUOT
Mình biết các file quy định load file là trong ./Server nhưng bây giờ chế như thế nào để cho nó nhận ID vật phẩm của pet đây:(

Cho dù có chế và làm ra item cho pet cũng vô dụng
Server nó đã quy định pet có thể mang hay không và khi mang vào có + thuộc tính lên hay không.

gamezone0410
31-01-13, 11:16 PM
Chú Lê đó à ! ;)) Update thời trang cho PET à? ;)) Ba cái lẻ tẻ, PM Yahoo a chỉ cho ;))

legend1250
31-01-13, 11:31 PM
Chú Lê đó à ! ;)) Update thời trang cho PET à? ;)) Ba cái lẻ tẻ, PM Yahoo a chỉ cho ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gamezone0410
01-02-13, 01:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
À không, mình nói Chủ Pic, k phải bạn. Chủ Pic tên là Sỹ Lê ;))

lenguyensi
01-02-13, 08:02 AM
À không, mình nói Chủ Pic, k phải bạn. Chủ Pic tên là Sỹ Lê ;))

Em biết anh là ai rồi, :-? mấy lần pm hỏi anh nhưng ko thấy anh onl, anh khi nào onl chỉ giúp em. em ko tài nào up đc cái item cứ up là bị disconect hichic, muốn cày cuốc làm 1 game, 1 sản phẩm đầu tay mà khó#-o

gamezone0410
04-02-13, 10:13 PM
Em biết anh là ai rồi, :-? mấy lần pm hỏi anh nhưng ko thấy anh onl, anh khi nào onl chỉ giúp em. em ko tài nào up đc cái item cứ up là bị disconect hichic, muốn cày cuốc làm 1 game, 1 sản phẩm đầu tay mà khó#-o
;)) Cứ cày cuốc cứ cày cuốc ;)) Mới có ngày mai :ar!