PDA

View Full Version : [TLBB] không tạo được acc sever 4 lổ huykhang

tayduki1993
28-01-13, 08:35 PM
huhuhu mình đang sài sever 4 lổ lâm ngọc huy , nhưng vô tạo acc thì : nó bị thế này :
thông báo : ora -12541 : tns :no listener
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhưng mình tạo mysql thì dc : ip : 192.168.1.3 . name : tlbb , pass : tlbb1234

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bên oracle thì mình điền là : ip = 192.168.1.3 , name = fstest , user nam : system , pass : donglei

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuduyen_05
29-01-13, 11:10 AM
Bản mới sau này thì sử dụng database là Mysql chứ không phải oracle nữa bạn ơi.

tayduki1993
29-01-13, 12:26 PM
Bản mới sau này thì sử dụng database là Mysql chứ không phải oracle nữa bạn ơi.

bạn có thế nói rõ hơn được k bạn ,hjx

huuduyen_05
29-01-13, 12:35 PM
Tức là để tạo được acc thì connect đến mysql chứ không phải oracle. Xem hướng dẫn ở các bài về billing win đó bạn,

tayduki1993
29-01-13, 05:20 PM
Tức là để tạo được acc thì connect đến mysql chứ không phải oracle. Xem hướng dẫn ở các bài về billing win đó bạn,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình đọc rồi k hiểu gì hết , bạn hướng dẫn cụ thể đc k ban T_T

c0d0c118
31-01-13, 01:02 PM
Mình đọc rồi k hiểu gì hết , bạn hướng dẫn cụ thể đc k ban T_T

Trong đó có video hướng dẫn + billing win đầy đủ đấy