PDA

View Full Version : [GPH Share] Share webgame Tiêu Dao Giang Hồ

Trang : 1 [2]

MrBalde
09-02-13, 01:04 AM
Giờ hầu hết ai cũng cài được rồi. Giờ chơi game mà mãi ko lên nổi lv. Qua topic gốc của TQ tìm thử cái GMtool or lệnh GM mà mãi ko tìm đc :)).
Ai có cách cho nó lên 60 bày mình với. lạch tạch 51 vài ngày đi tìm mà chả ra

truongkg113
09-02-13, 09:50 AM
Giờ hầu hết ai cũng cài được rồi. Giờ chơi game mà mãi ko lên nổi lv. Qua topic gốc của TQ tìm thử cái GMtool or lệnh GM mà mãi ko tìm đc :)).
Ai có cách cho nó lên 60 bày mình với. lạch tạch 51 vài ngày đi tìm mà chả ra

add kinh nghiệm đan vào thương thành r mua lên lv nhanh =))

namphongbody
09-02-13, 09:56 AM
add kinh nghiệm đan vào thương thành r mua lên lv nhanh =))

Bạn biết cách add Item thì chỉ mình với đi, nói vắn tắt thôi cũng được. Hoặc chỉ mình sửa file nào thôi là tốt lắm rồi, không dám đòi hỏi gì thêm. Đăng câu hỏi add Item mà từ lâu lắm rồi chẳng có ai thèm chỉ giúp.
Bạn trả lời giúp mình với đi.

cuongpzo
09-02-13, 11:57 AM
CÓ kinh nghiệm đan mô ép vào pa, chơi mãi mà có thấy item lìn nào đâu.
+++++++++
Tự ép code +EXP vào trong vật phẩm thik hợp, hoặc sửa tý phần nhiệm vụ của NPC cho nhanh.

tao7694
09-02-13, 04:57 PM
em đã làm theo các bước trên video nhưng lúc chạy SecureCRT thì nó cứ hiện cookie hay cooking gì song số má đằng sau .... e đợi 2 tiếng nó vẫn thế không biết vì sao mong bác hải pm yahoo : t.zin_9x mong bác ghé qua giúp e
e bị như này nẹ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0x1.png)

truongkg113
09-02-13, 06:29 PM
CÓ kinh nghiệm đan mô ép vào pa, chơi mãi mà có thấy item lìn nào đâu.
+++++++++
Tự ép code +EXP vào trong vật phẩm thik hợp, hoặc sửa tý phần nhiệm vụ của NPC cho nhanh.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tinypoker
09-02-13, 09:02 PM
em đã làm theo các bước trên video nhưng lúc chạy SecureCRT thì nó cứ hiện cookie hay cooking gì song số má đằng sau .... e đợi 2 tiếng nó vẫn thế không biết vì sao mong bác hải pm yahoo : t.zin_9x mong bác ghé qua giúp e
e bị như này nẹ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0x1.png)

Hướng dẫn fix ở topic này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tao7694
10-02-13, 01:54 PM
bạn có thể giúp đỡ mình k có 1 vài ảnh mình không nhìn thấy nên không rõ các bước :(

Tinypoker
10-02-13, 03:04 PM
bạn có thể giúp đỡ mình k có 1 vài ảnh mình không nhìn thấy nên không rõ các bước :(

b pm yahoo ryo.lose mình giúp cho :)

cuongpzo
10-02-13, 08:06 PM

Thẻ kinh nghiệm đó thì lên được bao nhiêu chứ... hhee tớ cũng nhác làm như thế lắm

quoclk123123
11-02-13, 08:28 AM
aj up sang fshare hay 4share đx k
30charr

khoatayls
15-02-13, 03:20 AM
aj up sang fshare hay 4share đx k
30charr

Bạn cần up link nào sang tớ up cho...nhà tớ mạng cũng tạm ổn mà lại đang rảnh nên up gì tớ giúp...:)

blackwofl
16-02-13, 08:19 AM
Bớ bà con... Mình ko tài nào giải nén được, tự copy tự dán ko đc, lên google search rồi dán cũng ko nốt... Ai giúp với.....

linktink
16-02-13, 10:38 AM
Bớ bà con... Mình ko tài nào giải nén được, tự copy tự dán ko đc, lên google search rồi dán cũng ko nốt... Ai giúp với.....

Không dùng winrar để giải nén được đâu bạn ạ. Bạn lên mạng search 7zip, down về cài rồi dùng cái này để giải nén.

blackwofl
16-02-13, 04:57 PM
Các bác cho e hỏi, e cài xong hết rồi, sửa lỗi hết rồi, nhưng đến khi vào game, tạo nv xong nó ra khung cảnh toàn mây là mây, nhưng chẳng có nhân vật đâu cả..mấy acc đều bị thế. Phải sửa làm sao vậy????

phamkhoa185
17-02-13, 01:13 PM
server này hình như bị lỗi đi pb ko tự chuyển map thoát ra thì phải???

quoclk123123
17-02-13, 02:45 PM
Bạn cần up link nào sang tớ up cho...nhà tớ mạng cũng tạm ổn mà lại đang rảnh nên up gì tớ giúp...:)

up link tàu lên fshare hay 4share đi bạn nhà mình down host tàu nản kinh
thank bạn nhé

khoatayls
17-02-13, 07:51 PM
up link tàu lên fshare hay 4share đi bạn nhà mình down host tàu nản kinh
thank bạn nhé

Bạn dow = link google cũng đc mà...link tàu vs link google đều là 1 file giống nhau...mình lỡ tay xóa đi rồi...giờ đang đow lại...nếu bạn vẫn chưa đow đc tơ up sang mediafire cho...tại 2 host kia tài khoản hết hạn rồi...:D

cuongpzo
17-02-13, 07:52 PM
Không dùng winrar để giải nén được đâu bạn ạ. Bạn lên mạng search 7zip, down về cài rồi dùng cái này để giải nén.

lấy winrar 4.1 hay 4.2 gì đó. tớ giải nén bình thườn thôi.... có thể do máy cài nhiều ctrinh nên đấu với nhau nhiều quá >< ko unrar được đấy=P~=P~

cuongpzo
17-02-13, 08:02 PM
server này hình như bị lỗi đi pb ko tự chuyển map thoát ra thì phải???

Phù cho nhanh, không thì F5 trang web lại là thoát thôi.
Khi đánh xong thì Click vào nút bên phải để chuyển map... rùi thoát OK

ndbl1992
17-02-13, 09:42 PM
Có ai biết sửa lỗi mất nhân vật không ? Mình tạo nhân vật xong , đăng nhập vào thì chỉ thấy cảnh không thấy nhân vật đâu

quoclk123123
18-02-13, 08:01 AM
Bạn dow = link google cũng đc mà...link tàu vs link google đều là 1 file giống nhau...mình lỡ tay xóa đi rồi...giờ đang đow lại...nếu bạn vẫn chưa đow đc tơ up sang mediafire cho...tại 2 host kia tài khoản hết hạn rồi...:D

z mình đưa bạn acc vip để bạn up nhé pmm YH mình : nhokbilk1993

phamkhoa185
18-02-13, 02:03 PM
Phù cho nhanh, không thì F5 trang web lại là thoát thôi.
Khi đánh xong thì Click vào nút bên phải để chuyển map... rùi thoát OK
vấn đề là trong pb nó ko cho phù bạn ơi :| với lại F5 thì cũng trong đó, nếu có bất kì nút nào đó click thoát ra thì mình đã làm rồi, đâu có đặt câu hỏi làm j, nhất là cái quest chui vào động nham thạch, đang làm đến thằng Thổ thì nó đơ, F5 thì mất luôn cái nhiệm vụ :)) đành kẹt trong đó luôn

hmthuancntt
18-02-13, 08:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

Như thế này là lỗi j vậy?
sau khi xác nhận thông báo đó. Bấm hoàn thành nhiệm vụ mãi mà chả đc :-/

hai07dv
19-02-13, 06:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg)

Như thế này là lỗi j vậy?
sau khi xác nhận thông báo đó. Bấm hoàn thành nhiệm vụ mãi mà chả đc :-/

Cái này chắc do lỗi swf của TDGH online

anhtuan1985
19-02-13, 07:21 PM
Cái này chắc do lỗi swf của TDGH online

Hải có hàng ngon mà ỉm =]]~ làm cái video cho bà con thèm :D

hai07dv
19-02-13, 07:25 PM
Hải có hàng ngon mà ỉm =]]~ làm cái video cho bà con thèm :D

nghịch chơi thôi chứ vứt rồi......;)) ko unpack dc cái .lib + .json nên bỏ game :))

anhtuan1985
19-02-13, 07:50 PM
Èo, có share ae với chứ ỉm 1 mình =))=)),

hai07dv
19-02-13, 08:14 PM
Èo, có share ae với chứ ỉm 1 mình =))=)),

Đây dành cho ai vọc game này .......cách laod có hình và dùng full swf của TDGH online =)) đảm bảo nói ra thì nó cực dễ thôi

gameclient\elements\assets
gameclient\elements\com
gameclient\elements\resources

CUT 3 folder bôi đen đó vô tronggameclient\tzr\

Mở tzr\index.php

sửa chỗ

flashvars.resourceHost='<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>';

thành

flashvars.resourceHost='<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>';

Như vậy load sẽ có hình và các tính năng mới nhất của TDGH Online

Tuy nhiên cần nói thẳng ra là có nhiều lỗi lắm đấy các pác akkkkkkkkkkkkkkkkkkk

=>Mình biết cách này vì file NewMingGame.swf nó ko có đường dẫn 3 folder trên mà vẫn load được nên 3 folder đó ko làm riêng mà nằm trong tzr hết (ngang hàng với NewMingGame.swf)

Pác này test thấy được thì thanks cái nhỉ...........hjhjhj hêhhe

demo xem ở clip trong topic nhé

anhtuan1985
19-02-13, 08:19 PM
Lỗi Q vẫn vậy bác vẫn bị kẹt trong phó bản + thêm không nâng cấp kinh mạch được. :(

hai07dv
19-02-13, 08:32 PM
Lỗi Q vẫn vậy bác vẫn bị kẹt trong phó bản + thêm không nâng cấp kinh mạch được. :(

Cách này là để có hình ảnh khi load dữ liệu game đó mà ...còn lỗi game thì do ko tương thích swf mà ra

hachacpro
19-02-13, 10:22 PM
Anh hải ơi anh thường online mấy h nhất em có cái này mún hỏi anh chút nếu anh hok có yahoo Thì lúc anh online mình sẽ chatbox
Cảm ơn anh

hai07dv
19-02-13, 11:04 PM
Anh hải ơi anh thường online mấy h nhất em có cái này mún hỏi anh chút nếu anh hok có yahoo Thì lúc anh online mình sẽ chatbox
Cảm ơn anh

thoát ẩn thoát hiện .như ma ý :)) ..có j send inbox nhé

hachacpro
20-02-13, 06:51 PM
Có hướng dẫn Config lên online không anh hai :>

tuananh1998
21-02-13, 07:37 AM
Game này được phát hành tại Việt Nam với tên gọi Tiêu Dao Giang Hồ
Demo VN: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link down:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dung lượng: 1.98G
Full video + văn bản hướng dẫn
Share by: Deathbringer

Pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down về pass trong .txt đó

======= Update link khác ========
Link Google:
hoặc
Thêm link kleii cho bác nào cần nè

Uploader: bachugacon122

====================================
Hướng dẫn sơ sơ cách chạy game này

Video cho pác nào ham hố thích download

----Guild bằng hình-----
File share có sẵn VMware or bạn tự cài bản tiếng anh cũng được

Set card mạng là 192.168.200.0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ek8y22yzoamazo.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ek8y22yzoamazo.jpg)

Mở CentOS.vmx cấu hình lại ram nếu muốn vì mặc định nó set 2G

Khỏi động centos
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 195757.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 195757.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213945.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213945.jpg)

Nhập user login: root (xong nhấn phím enter)
pass: 123456 (xong nhấn phím enter)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214057.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214057.jpg)

nhập vô là

nhập vô là

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214358.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214358.jpg)

chờ load xong thì vô game theo link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214655.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214655.jpg)

Các pác không chơi nữa không có được tắt ngang SecureSRT or power off Vmware nhé lần sau chạy có khi gặp lỗi ý chứ

Xong phần tắt server..Giờ tắt SecureSRT hay Vmware tùy ý

Hình ảnh ingame test by me <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214739.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214739.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214809.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214809.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214826.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 214826.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213137.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213137.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213208.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213208.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 215648.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 215648.jpg)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222630.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222630.jpg)

======Sau khi việt hóa theo kiểu xyz =)) =========
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 042129.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 042129.jpg)

ban hai oi game ny hay do nhung co cach nao viet hoa ko tks

hachacpro
21-02-13, 07:40 AM
Lấy bản VH của anh hai sever mà xài :|

quoclk123123
21-02-13, 08:17 AM
aj re-up link sang 4share hay fshare nhé
thank nhé

BaBySumi
25-02-13, 11:12 PM
Ai có thể hướng dẫn em sửa lỗi server khôn load không ạ em chờ mãi mà nó không vẫn không load
~ Đã làm theo video fix lỗi load 5% những vẫn không được giúp với ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.png)

Tinypoker
26-02-13, 08:35 PM
Ai có thể hướng dẫn em sửa lỗi server khôn load không ạ em chờ mãi mà nó không vẫn không load
~ Đã làm theo video fix lỗi load 5% những vẫn không được giúp với ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .120x1.png)

copy data nhân vật ra rồi bung nén game cài lại là xong

BaBySumi
26-02-13, 09:18 PM
copy data nhân vật ra rồi bung nén game cài lại là xong
Tks ạ đã cài được
p/s sau khi đưa Việt Hóa vào thì bị lỗi không hiện nhân vật trong game ai giúp zùm với ạ

BaBySumi
27-02-13, 07:28 AM
Upppppppppppppp Giúp em vơi cái bờrô

poupou98
28-02-13, 09:50 AM
Sau 1 thời gian hì hục mầy mò, đã có private tiêu dao free cho anh em :d <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BaBySumi
28-02-13, 09:59 AM

bybunk1
28-02-13, 04:09 PM
lỗi này là lỗi gì nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

ai pik fix ko?

BaBySumi
28-02-13, 04:32 PM
lỗi này là lỗi gì nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

ai pik fix ko?
mình cũng bị giống bạn nhưng không có ai giúp :9
uppppppppppppppp fix dùm với

bybunk1
28-02-13, 05:05 PM
ms đây vẫn còn dc mak ta :-?

ms cài lại vẫn bị =.="

BaBySumi
28-02-13, 11:24 PM
ms đây vẫn còn dc mak ta :-?

ms cài lại vẫn bị =.="

cài lại 4 lần rồi để nguyên bản gốc nhưng vẫn bị :((

BaBySumi
01-03-13, 06:26 AM
Upppppp cầu cứu
Ai fix được lỗi không hiện nhiệm vụ khi đã add VH vào chỉ mình với tks nhiều lắm ạ

hachacpro
01-03-13, 10:08 PM
Sau 1 thời gian hì hục mầy mò, đã có private tiêu dao free cho anh em :d <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn Config online đi bạn ơi :-@

poupou98
01-03-13, 11:58 PM

Server mình cài vmesx, cùng hãng phát triển với bọn VMware Workstation nên up file lên đổi ip server và config ip 200.100 trong các file về ip mới là chạy đc thôi.

hachacpro
02-03-13, 12:41 AM
Server mình cài vmesx, cùng hãng phát triển với bọn VMware Workstation nên up file lên đổi ip server và config ip 200.100 trong các file về ip mới là chạy đc thôi.

Nếu có hình ảnh Hướng dẫn + Link down thì tốt quá
Thank bạn đã giúp nhé :x

BaBySumi
02-03-13, 01:59 AM

Bạn ơi hướng dẫn mình fix lỗi không hiện nhiệm vụ được không ạ tks bạn nhiều

xmas123456
02-03-13, 06:17 PM
Bạn ơi hướng dẫn mình fix lỗi không hiện nhiệm vụ được không ạ tks bạn nhiều

chụp hình up lên xem bạn, mình vẫn nhận bth

bybunk1
02-03-13, 06:42 PM
cha pou pik cách config onl post lên ik

tututu12
03-03-13, 10:28 AM
Upppppp cầu cứu
Ai fix được lỗi không hiện nhiệm vụ khi đã add VH vào chỉ mình với tks nhiều lắm ạ

không copy 2 file missions.txt và mission_setting.txt trong data
vào là được

tututu12
03-03-13, 10:34 AM
lỗi này là lỗi gì nhỉ

ai pik fix ko?

Không copy File npc_data.txt trong data vào là được

kool410
03-03-13, 10:41 AM
bạn ơi có thể giúp mình config để chơi đc mạng lan không

ndbl1992
03-03-13, 03:43 PM
Không copy File npc_data.txt trong data vào là được
Bạn nói rõ hơn được không ? Mình delete server cũ,giải nén server gốc ra,không copy thêm gì mà vẫn bị :(

gnutyuq
03-03-13, 08:03 PM
sao để thoát khỏi cái pb Động nham thạch nhỉ. bảng nhiệm vụ cũng không hiện gì hết

giangtnc
11-03-13, 09:46 AM
ai chỉ mình config choi trong mạng Lan với

ghostdevil27
11-03-13, 10:55 AM
anh hải ởi xem lại cái link dow đi em dow mà nó toàn báo lỗi thôi

laibu123
12-03-13, 04:06 AM

anh hải làm ơn cho cái mã nội bộ để tét với..chứ dk ko dc mà sao tét đây a

mimikieusa23
22-03-13, 07:55 PM
Pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> E%B6%E7%9A%842013%E5%B9%B4%E5%B7%A8%E7%8D%BB%E7%82 %BA%E5%A4%A2%E6%83%B3%E7%94%9F%E5%AD%98%E8%80%8C%E 5%8A%AA%E5%8A%9B&ie=utf-8&oe=utf-8&aq=t

Do copy paste không được nên seach goolge (copy từ khóa để giải nén nhé)

30 tỷ charrrrrrrrrrrrrrrr

vâng đã search đã copy vô thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

tranvuong0511
23-03-13, 03:55 AM
các bác ơi em bị lúc load game thì 5% và cứ chạy dòng trên điên cuồng mãi mà k0 vào đc :((:-ss

98419510
23-03-13, 02:20 PM
vâng đã search đã copy vô thì <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn đổi tên của sever lại là tieudao hay gì gì đó chứ để chữ tàu vậy mà chưa cài font tàu thì lỗi là chuyện đương nhiên

--- Chế độ gộp bài viết ---

các bác ơi em bị lúc load game thì 5% và cứ chạy dòng trên điên cuồng mãi mà k0 vào đc :((:-ss

chưa chạy hết server mà, đợi chạy full sever là vào đc ah

mimikieusa23
24-03-13, 12:23 PM
bạn đổi tên của sever lại là tieudao hay gì gì đó chứ để chữ tàu vậy mà chưa cài font tàu thì lỗi là chuyện đương nhiên

--- Chế độ gộp bài viết ---

chưa chạy hết server mà, đợi chạy full sever là vào đc ah

Mình đổi tên file như bạn nói rồi nhưng k đc

mimikieusa23
24-03-13, 08:10 PM
Có 2 ai hảo tâm giải nén ra rồi nén vô 1 file rar khác k có pass k thank .. ai giải mã đc giúp vs nhé Yahoo : kenny.pinkclover

98419510
25-03-13, 10:59 PM
Có 2 ai hảo tâm giải nén ra rồi nén vô 1 file rar khác k có pass k thank .. ai giải mã đc giúp vs nhé Yahoo : kenny.pinkclover
bạn copy trong file lun đi, đừng copy bên ngoài, chỗ 2013 bạn copy ra rùi add vào textbox của winrar, ai cũng làm đc mà bạn, xui quá mình mới xóa file đó xong

mimikieusa23
26-03-13, 07:21 PM
bạn copy trong file lun đi, đừng copy bên ngoài, chỗ 2013 bạn copy ra rùi add vào textbox của winrar, ai cũng làm đc mà bạn, xui quá mình mới xóa file đó xong

làm như thế nào team view cho mình đc k yahoo kenny.pinkclover

trandinhquang
29-03-13, 08:01 PM
Hiện tại mình đã chạy ngon server TDGH rồi nhé và cũng biết được khá nhiều lỗi và cách sửa.ai chưa chạy được hoặc lỗi thì add yahoo trandinhquang12a7 hoặc gọi số 01257320178 mình teamview cho nhé.tiện đây thank Hai07dv rất nhiều.

hupchao
29-03-13, 08:11 PM
Hiện tại mình đã chạy ngon server TDGH rồi nhé và cũng biết được khá nhiều lỗi và cách sửa.ai chưa chạy được hoặc lỗi thì add yahoo trandinhquang12a7 hoặc gọi số 01257320178 mình teamview cho nhé.tiện đây thank Hai07dv rất nhiều.

sv bạn online được chưa bạn,có demo ko ạ

tuananh12131
30-03-13, 08:32 PM
bạn có thể up link 4share được không bạn ?

lynt89
14-04-13, 12:12 AM
Link die hết rồi. có ai còn giữ thì up lên giúp mình với..

linhpl2001
14-04-13, 10:28 AM
upppppppppppppppppppppppp lại link dùm tóp ơi

hoangnam_hdx
17-04-13, 07:15 PM
ai team hộ mình cái, yh: vannam_hdx
mình bị lỗi ở phần secure CRT : điền IP 192.168.200.100 vào thì nó bị lỗi ( The remote system refused the connection. )
không ra bảng để đánh

cd /data/tzr ......

. không biết bị làm sao, ai giúp mình vs

bs.1510
18-04-13, 08:07 AM
Nhờ mấy bạn hướng dẫn chỗ này giúp mình với, mình làm theo như video HD của bạn Hai07dv, tới chỗ SecureCRT, của mình k load đc giống như trong video, mình chỉ load tới dòng -setcookie 123456 thôi, bạn nào biết lỗi này chỉ giúp mình với [-O<.

Box4game.net
19-04-13, 04:04 AM
Up lại link đi bạn...cám ơn nhiều :-t:-t

bs.1510
19-04-13, 06:24 AM
Up lại link đi bạn...cám ơn nhiều :-t:-t

Bạn down bằng link kleii đi, link đó còn sống đó, dơn xong về ghép file và giải nén.

luckyhappy
25-04-13, 02:42 PM
no cu load 5% chay hoai ma ko zo game la sao chj minh voi

luckyhappy
25-04-13, 02:58 PM

ai pro giup voi ne

LuvII
25-04-13, 04:25 PM
Mình đã thêm table t_log_item_2013_05 vào tzr_logs rồi mà chạy server vẫn bị dừng ở dòng login.
Bạn nào biết chỉ mình sửa với, mình chạy lần đầu nhé.

truongkg113
25-04-13, 06:51 PM
Mình đã thêm table t_log_item_2013_05 vào tzr_logs rồi mà chạy server vẫn bị dừng ở dòng login.

phải xem lỗi mới thêm tabble chứ bạn

imstupid
26-04-13, 07:39 PM

Cái này máy mình là 17 lận . Down link kleii. Nhưng mình add knb ko được T_T

imstupid
27-04-13, 06:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn nào bít cách chỉnh Ngọc trong shop lên ngọc 9 mua cho nhanh không
Với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái này 8 9 10 11 12 ;))

bybunk1
27-04-13, 06:58 PM

KNB có bảng share ngon!! nhưng lâu rùi ko cài TDGH nên cũng chả nhớ kĩ!! ráng lục trong 4rum ở mấy trang cũ!! nó chìm xún đó cả rùi :D

còn bạn kìa " t_log_item_2013_05 " đừng có để ý video làm soa cũng làm ik chang zy

nhìn kĩ lỗi " t_log_item_2013_05 " nó giờ bay lên " t_log_item_2013_17 ( 18 ) " theo như bạn kia nói!! copy rùi rename như bình thường

xem kĩ lỗi nhak !!

bs.1510
28-04-13, 11:34 AM

Bạn set cho table user cột id thành khóa chính và tự động tăng là được, k cần Emty bảng gì hết, bạn set xong rồi tạo acc, add KNB bình thường như bạn hai07dv hướng dẫn, nếu đã tạo acc thì chỉnh id của nhân vật bạn đang chơi tiếp theo acc trước đó là ok.

luumin
08-05-13, 08:53 PM
tình hình em bị lỗi ở cái wed em chạy server oke rồi nhưng vào web nó báo lỗi "nginx/1.2.6" ko biết fix cái lỗi này sao đây em ping từ máy thật sang máy ảo oke connect được winscp và Securyt nhưng vào web ko được bưc mình nó toàn báo lỗi nginx/1.2.6 bác nào giúp em nhé

htrung02
08-05-13, 09:00 PM
Link die rùi up lại đi chủ thớt

viethuong9087
08-05-13, 09:28 PM
Link die rùi up lại đi chủ thớt

link vào đây nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luumin
11-05-13, 09:35 AM
bác nào có biết cách add item vào nhân vật ko chứ mua mấy mảnh trên KTC ma luyện hóa thành đồ Cam chắc hỏng chuột quá

mobell200
11-05-13, 12:31 PM
link vào đây nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bản này khác với bản kia
pass cũng khác - đường dẫn để việt hóa cũng khác luôn

SoClose84
03-06-13, 01:35 PM
Anh ơi, cho em xin bản việt hóa với, link died hết roài :((

SoClose84
03-06-13, 05:19 PM
hic, ko ai còn cho em ah :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

s7v3t5k2
25-06-13, 08:54 PM
bạn có thể hướng dẫn mình cách chỉnh sửa chỉ số nv được ko/ hải

::H[2]T::
26-07-13, 01:59 PM
Ở các topic liên quan của bạn hải link die khá nhiều
Bạn nào có rồi hay download về rồi
Úp lên cho mọi người cần được ko...

::H[2]T::
27-07-13, 02:01 AM
Hình cách fix die hết ko xem đc gì
Mình vào khởi động server thì bị lỗi như này ai biết chỉ dùm với

Last login: Sat Jul 27 02:43:43 2013 from 192.168.200.1

truyphong123
05-08-13, 05:02 PM
Hóng game này! bác nào còn giữ file thì úp lên cho mình với nhé. Tks!

hellofun
22-02-14, 07:03 PM
Hi all!
Mới tìm hiểu về cái này mà link down die hết .Bác hai07dv hay bác nào làm ơn post lại với.
Thanks!

hellofun
25-02-14, 05:31 PM
Mới xin được cái server của bác hai07dv share đang test thấy chạy ổn.
Hỏi Bác chút VH cái NPC thế nào vậy?Có thể hướng dẫn qua 1 chút để mình tìm hiểu được không Bác hai07dv
Cảm ơn!

FanPhilix
25-02-14, 05:37 PM
Mới xin được cái server của bác hai07dv share đang test thấy chạy ổn.
Hỏi Bác chút VH cái NPC thế nào vậy?Có thể hướng dẫn qua 1 chút để mình tìm hiểu được không Bác hai07dv
Cảm ơn!

chơi vui thì chơi thôi chứ VH game này ko ăn thua đâu =))
file data của nó pack rồi trừ khi unpack dc mới dịch dc

PeLenh
25-02-14, 09:06 PM
thank , con này hình ảnh sáng tươi nhỉ

BeeZone
26-02-14, 12:10 PM
thank , con này hình ảnh sáng tươi nhỉ

Không còn link nào live...........

hellofun
27-02-14, 02:30 PM
Bác hai07dv vào giúp vói.
Có ai biết cách chỉnh IP chơi trong Lan không vậy?Chỉ mình với. Mình đã thử thay đổi IP 192.168.200.100 trong setting/common.config thành IP khác nhưng lúc start server nó dừng ở login.Mình thấy log nó báo crass nhưng chưa biết xử lý. Không biết còn phải chỉnh ở đâu nữa không?
Thanks!

hellofun
06-06-14, 05:16 PM
Game này cũng hay mà không ai màng tới nhỉ?
Bác nào biết cấu hình thêm S2 như thế nào không giúp với.Có hướng nào để tìm hiểu không?
Cảm ơn!

thuanphatkb
01-08-16, 05:56 PM
chơi vui thì chơi thôi chứ VH game này ko ăn thua đâu =))
file data của nó pack rồi trừ khi unpack dc mới dịch dc

Có bác nào unpack được em này không nhỉ ..... share tool cho em với em hậu tạ :D

3q1anhanh
14-12-16, 10:13 PM
không còn link nào down được nữa
die sạch sẽ rồi