PDA

View Full Version : [MU] Cần tìm Luutrunnhac

PhamNinh
18-01-13, 11:09 PM
tình hình là mình có dùng 1 bản nbb free. mình nghe nói luutrunnhac có thể crack đc resetvip k cần Api đúng k bạn.có thể giúp mình crack đc k??
mình cảm ơn nhiều ^^

Nếu chịu giúp mình thì bạn lên ym nhé. mình đã pm qa ym:luutrunnhac
__________________________________________________ __________________________________________________ _________________________
Dùng NBB Api shell-không phải từ webmaster NBB là gián tiếp chơi bẩn - đồng lõa với ***

Domino9990
18-01-13, 11:14 PM
tình hình là mình có dùng 1 bản nbb free. mình nghe nói luutrunnhac có thể crack đc resetvip k cần Api đúng k bạn.có thể giúp mình crack đc k??
mình cảm ơn nhiều ^^

Nếu chịu giúp mình thì bạn lên ym nhé. mình đã pm qa ym:luutrunnhac
__________________________________________________ __________________________________________________ _________________________
Dùng NBB Api shell-không phải từ webmaster NBB là gián tiếp chơi bẩn - đồng lõa với ***

admin có share free full rồi nhé/.....

PhamNinh
18-01-13, 11:21 PM
đâu - chỗ nào vậy bạn,chỉ giúp mình đc k. có chuyện tốt vậy ư ^^

KaizLuvPy
18-01-13, 11:35 PM
đâu - chỗ nào vậy bạn,chỉ giúp mình đc k. có chuyện tốt vậy ư ^^

cứ như trên trời rớt xún ấy ;;)
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
18-01-13, 11:41 PM
cứ như trên trời rớt xún ấy ;;)
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hì. mình mới đi du học bên úc về. mấy ngày đi = hàng hải k có phương tiện truyền thông internet nên k thăm gz đc nhiều.

cảm ơn bạn nhé. ^^ ^^