PDA

View Full Version : [Nhờ vả] Source webgame Vua Hải Tặc

tongtulenh
13-01-13, 09:16 PM
Hi,

Tớ thấy bên này có share nhưng không reply để download được, bạn nào có user thì download giúp mình với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin chân thành cảm ơn !

hai07dv
13-01-13, 09:44 PM
Link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tks cái nào :))

Cài flash get mà down..jo này speed hơi chuối
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 215144.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 215144.jpg)

hai07dv
14-01-13, 12:20 AM
Down về xone view file cái...delete luôn...cái này lâu lắc rồi...nó là game mạng xã hội ...file .php bị mã hóa hơn trơn :))

1 đống virut nữa..may có KAV ko toi

OSpirit
14-01-13, 04:04 AM
Down về xone view file cái...delete luôn...cái này lâu lắc rồi...nó là game mạng xã hội ...file .php bị mã hóa hơn trơn :))

1 đống virut nữa..may có KAV ko toi

virus gì đẩu? game này hình như mới đc 1 năm à, cũng còn khá mới. Nhìn sơ quá thì nó chạy server apache và php nên cần cài WAMP server vào. Mấy trang web để đang ký và quản lỷ nằm trong thư mục "www" là file php bình thường không có mã hóa gì cả. Mình không rành cài mấy cái webgame server nên ko biết cài nhưng viết web thì mình có biết chút. Vius quét thử 2 máy 1 microsoft firewall win8, và 1 NIS 2013 ko thấy gì hết.
Ai rành mấy cái zu cài server webgame thì làm một bài hướng dẫn cho AE test thử :-bd

thanhnt1991
25-05-13, 11:28 PM
mình cũng đang tim cái này , mà co phãi đúng game vua hải tặc của game5 hok vậy bạn