PDA

View Full Version : [MU] ngoài baokim cho nạp thẻ điện thoại. còn chỗ nào uy tín nữa ko xin trả lời giúpạ

danhsinh01
12-01-13, 11:58 AM
ngoài baokim cho nạp thẻ điện thoại. còn chỗ nào uy tín nữa ko xin trả lời giúpạ. bảo kim lại giảm giá viettel. vậy anh em có chỗ nào giá good hơn baokim thì vào comend chỉ chỗ với xin cảm ơn.

Domino9990
12-01-13, 12:00 PM
ngoài baokim cho nạp thẻ điện thoại. còn chỗ nào uy tín nữa ko xin trả lời giúpạ. bảo kim lại giảm giá viettel. vậy anh em có chỗ nào giá good hơn baokim thì vào comend chỉ chỗ với xin cảm ơn.

chỗ nào vt cũng giảm giá hết đó bạn.. ketnoipay cũng giảm giá nèk

danhsinh01
12-01-13, 12:15 PM
chỗ nào vt cũng giảm giá hết đó bạn.. ketnoipay cũng giảm giá nèk

ketnoipay giảm còn bao nhiêu cậu. bên đó dùng có rút ngay được như baokim ko cậu

Domino9990
12-01-13, 12:17 PM
ketnoipay giảm còn bao nhiêu cậu. bên đó dùng có rút ngay được như baokim ko cậu

bạn vào đây tham khảo nhé ,,, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danhsinh01
12-01-13, 12:23 PM
bạn vào đây tham khảo nhé ,,, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoạt động y như baokim à domino. cũng có nạp tay đúng ko cậu

Domino9990
12-01-13, 12:44 PM
hoạt động y như baokim à domino. cũng có nạp tay đúng ko cậu

đúng rồi đó y như bảo kim... nhưng đối soát theo ngày thôi...

DieuNinh
13-01-13, 12:45 AM
nói thật chán bảo kim cực làm ăn chán lắm

tôi dùng bảo kim cũng gần 1 năm rồi
ngày xưa chiết khấu còn ngon giờ thì 20% mặn chát

qua ngân lượng mà xài

tôi thấy ngân lương SP cực phê luôn nhiệt tình hết cỡ cả rút tiền và hỗ trợ thẻ

yahoo dinhdv206

mà auto nạp thể đơn giản chỉ viêt add vào nbb là OK luôn ko cần chờ đợi Api như bảo kim

mình tự làm auto nạp thẻ của ngân lượng cũng được luôn

danhsinh01
13-01-13, 08:25 AM
nói thật chán bảo kim cực làm ăn chán lắm

tôi dùng bảo kim cũng gần 1 năm rồi
ngày xưa chiết khấu còn ngon giờ thì 20% mặn chát

qua ngân lượng mà xài

tôi thấy ngân lương SP cực phê luôn nhiệt tình hết cỡ cả rút tiền và hỗ trợ thẻ

yahoo dinhdv206

mà auto nạp thể đơn giản chỉ viêt add vào nbb là OK luôn ko cần chờ đợi Api như bảo kim

mình tự làm auto nạp thẻ của ngân lượng cũng được luôn

dinhdv206 yahoo đây à bạn. cơ mà ngân lượng giá giờ cũng vậy rồi bạn ạ. viettel cũng còn có vậy 78 thôi.

DieuNinh
13-01-13, 12:57 PM
ukm đó là yahoo của hỗ trợ ngân lượng đó
nhiệt tình lắm

Viettel mua nó rẻ thì chấp nhận thôi đó là nhà mạng nó bán ra như thế nhập thì cũng phải rẻ đi chứ bạn

tất cả ngân hàng mạng thẻ điên thoại đều tăng phí lên mà

ntquang.info
13-01-13, 01:09 PM
Pm yahoo qwebmu nhé bạn, bên mình có hổ trợ ngân lượng từ A-Z, ngoài ra còn cung cấp cho bạn free 1 tháng sử dụng qweb, mời bạn xem qua :D

Domino9990
13-01-13, 06:58 PM
ukm đó là yahoo của hỗ trợ ngân lượng đó
nhiệt tình lắm

Viettel mua nó rẻ thì chấp nhận thôi đó là nhà mạng nó bán ra như thế nhập thì cũng phải rẻ đi chứ bạn

tất cả ngân hàng mạng thẻ điên thoại đều tăng phí lên mà

chỉ có Viettel là tăng thôi cậu... với lại.. cấm spam sms nữa chứ vãi hàng.............

DieuNinh
13-01-13, 07:36 PM
viettel giờ spam lại Ok rồi mà.....................

suppermens
13-01-13, 08:16 PM
Pm yahoo qwebmu nhé bạn, bên mình có hổ trợ ngân lượng từ A-Z, ngoài ra còn cung cấp cho bạn free 1 tháng sử dụng qweb, mời bạn xem qua :D

ông này quảng bá web ac thật. chúc may mắn nhé. khi nào cho xin 1 tháng nhé:D tôi giới thiệu giúp cho. Mà nbb vừa tèo qweb chuẩn bị vùng lên đấy :))

mrrainnt
13-01-13, 09:53 PM
Ai có Code NL rồi up lên thử iz :D!

toyouta
13-01-13, 10:06 PM
code web cho chay thẻ gate thôi rồi bán gate cho mình uy tính và nhanh nhất |-)|-)|-)|-)|-);));));)) nhận tiền trong vong 5 phút