PDA

View Full Version : Lỗi này là sao vậy?

dlnhoclove
09-01-13, 12:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KaizLuvPy
09-01-13, 03:22 PM
Đầu tiên là cài đặt thành công SV của bác Việt
-B2 Config SV theo hướng dẫn của chả luôn.
-B3 Chạy file vn_patch042 có sẳn trong Client..
-B4: Cách 1: vào www [hoặc htdocs, nơi bạn để file Server.txt] vào thư mục 1 mà bạn tạo ra theo hướng dẫn
giờ bạn mở File 1.01.50.html{xem phiên bản của bạn là bao nhiêu thì sửa file bấy nhiu, mà đã là của Việt thì là 1.01.50} lên. xóa hết.. ghi lại là END
ô kê.. xong. vào thử Xem
-----------------------------------------
-B4: Cách2: không làm cách trên thì bạn Edit File Patch.ini trong Client như này

[Net]
DatVersion=1.01.51
patch=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huytpk951
09-01-13, 04:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xem cái hướng dẫn sử dụng patch onl của mình

nguyen_van003
09-01-13, 04:57 PM
Chắc là bạn Edit chưa đúng theo hướng dẫn hoặc là bạn Edit đúng rồi nhưng chưa chạy phần mềm tạo localhost như Wampp, Vertigo,...

dlnhoclove
09-01-13, 07:40 PM
mình đã từng làm CQ nhưng đây là lần đầu bị lỗi này 8-x

marsls
09-01-13, 09:15 PM
mình hiện cài server của ben và dùng client bản cũ của trungviet với localhost bằng EasyPHP thay port thành 8888 sau đó config đầy đủ vào được tới đăng nhập nhưng log bằng tk từ hieu1-hieu15 thì nó không vào được game chỉ đứng ở khung đăng nhập, vào sys/sys/check.c như hướng dẫn tìm hieu1-hieu15 để thay tk thì cũng không tìm thấy đoạn nào như vậy, ai giúp tớ với, à mình cài bản thứ 2, không phải bản đầu năm cũng không phải thú cưỡi mới

nguyen_van003
09-01-13, 10:14 PM
mình hiện cài server của ben và dùng client bản cũ của trungviet với localhost bằng EasyPHP thay port thành 8888 sau đó config đầy đủ vào được tới đăng nhập nhưng log bằng tk từ hieu1-hieu15 thì nó không vào được game chỉ đứng ở khung đăng nhập, vào sys/sys/check.c như hướng dẫn tìm hieu1-hieu15 để thay tk thì cũng không tìm thấy đoạn nào như vậy, ai giúp tớ với, à mình cài bản thứ 2, không phải bản đầu năm cũng không phải thú cưỡi mới
Mình chưa từng cài bản thứ 2, mình chỉ cài bản Thú Cưỡi mới với bản đầu năm thui, nên chắc không giúp được bạn oy!! :(
Mà cậu thử thay phần mềm localhost khác xem sao, cậu dùng Vertigo xem sao. Mà mình Edit theo trungviet từ đầu tới cuối có thấy lỗi gì đâu ta.

marsls
10-01-13, 09:13 AM
Mình chưa từng cài bản thứ 2, mình chỉ cài bản Thú Cưỡi mới với bản đầu năm thui, nên chắc không giúp được bạn oy!! :(
Mà cậu thử thay phần mềm localhost khác xem sao, cậu dùng Vertigo xem sao. Mà mình Edit theo trungviet từ đầu tới cuối có thấy lỗi gì đâu ta.

thanks bạn mình vào được rồi, phải xài bản đầu năm :|

nguyen_van003
10-01-13, 11:59 AM
thanks bạn mình vào được rồi, phải xài bản đầu năm :|
Thì mấy bản về sau chức năng càng nhiều mà, dại gì mà không xài nhỉ? 8-}