PDA

View Full Version : [MU] vẫn bị mất thẻ, cần cao thủ giải quyết triệt để có hậu tạ!

supberman
07-01-13, 11:05 PM
hiện tai sao 1 thời gian yên ỗn nay mình phát hiện bị mất thẻ.và hành vi khá là tinh vi,mình không thẻ nói qua đây được.mình đã bật tường lửa và chỉ có duy nhất ip host kết nối được,nhưng ko hiểu họ vào bằng cách gì vậy hiện tại ai từng có kinh nghiệm hoặc chuyên bên này để log team kiểm tra hệ thống hộ mình.xin cảm ơn và hậu tạ!

DieuNinh
07-01-13, 11:18 PM
sèo seo seo seo séo seo sèo

:D
nạn hack thẻ vẫn còn

ôi MU Online X_X

kuden10
08-01-13, 12:21 AM
hiện tai sao 1 thời gian yên ỗn nay mình phát hiện bị mất thẻ.và hành vi khá là tinh vi,mình không thẻ nói qua đây được.mình đã bật tường lửa và chỉ có duy nhất ip host kết nối được,nhưng ko hiểu họ vào bằng cách gì vậy hiện tại ai từng có kinh nghiệm hoặc chuyên bên này để log team kiểm tra hệ thống hộ mình.xin cảm ơn và hậu tạ!

- web cậu đặt tại máy chủ thì cậu nên cài xampp bảo mật của netbanbe ko chỉ là web dính shell mất thẻ họ còn thông qua lổ hỏng của web mà up shell

- Cậu đổi đường dẫn tại apche D:/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> << tại đây và đổi tên mục Server web luôn thử xem luôn cả localhost/checkip , mình chỉ trình tới đây thôi hỏi pro trên gamezone giúp cậu thử xem