PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi thông tin về hacker này

vuhaihoang
05-01-13, 09:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s: mình cài trên localhost -> đã cài lại xampp mà k đc

bistro007_hp
05-01-13, 10:52 PM
đơn giản bị up shell thôi
Sét quyền bảo mật vv..vv là ok

vuhaihoang
05-01-13, 11:28 PM
đơn giản bị up shell thôi
Sét quyền bảo mật vv..vv là ok

bạn có thể nói 1 cách đơn giản hơn k? mấy thuật ngữ kia khó hiểu quá -> nghĩa là bây giờ mình đổi pass vào trang admin QL mu à?

bistro007_hp
05-01-13, 11:32 PM
cài lại xóa và bảo mật lưu ý k lên cài web trên xampp nên cài trên host

vuhaihoang
05-01-13, 11:35 PM
cài lại xóa và bảo mật lưu ý k lên cài web trên xampp nên cài trên host

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuhaihoang
05-01-13, 11:46 PM
mình xin hỏi nốt câu cuối thôi, đó là cái shell này nó tự động hay là mình cài lại hết xong cái shell giả sử có thì fai có người tác động vào nó mới hoạt động đúng k? vì tự dưng mình bị mà

bistro007_hp
05-01-13, 11:46 PM
Bạn đúng là ......
Bạn bị dính shell ko xóa và cài lại mọi thứ còn đòi rì nữa.
hay lại muốn định =))...tiếp tục.
Mình chưa hiểu cái gì mà k cài đc host thế nhỉ

vuhaihoang
06-01-13, 12:02 AM

bistro007_hp
06-01-13, 12:05 AM
bạn hỏi như thế. PM luôn hacker cho nhanh đó :D mình có nhìn gì đâu biết lên tốt nhất xóa hết đi dùng xampp nbb bảo mật rồi dùng trên host là quá ok

lorent
06-01-13, 12:59 AM
có shell thì phải có người run shell :)) dùng soft scan shell r del đi bạn hiền

Mr.Long
07-01-13, 04:59 PM
dell file sell của nó đi rồi cài lại nhé yên tâm hơn đấy

kurim
07-01-13, 05:17 PM
Đơn giản. domain của bạn đả bị hack. và nó đả trỏ về hosting khác :D

thienthong
07-01-13, 06:30 PM
domain của cậu là gì ? nếu mà localhost thì có thể do domain rùi. cậu check lại dns domain xem như nào