PDA

View Full Version : [MU] Xin giúp sử dụng Shop Cash trong MU oiffline SS4!!!

curonhonha123
04-01-13, 12:59 AM
Mình chơi mà không biết làm sao có Cash để mua đồ trong Shop Cash ( chữ X ấy )...
Pro nào cho mình xin cách tạo Cash với nha... không lẻ nạp VND thật. ;D:P:P

curonhonha123
04-01-13, 11:06 AM
không ai giúp hết sao....................................... T T

tuyentc
04-01-13, 11:24 AM
chú ý nha...có mấy cách để có tiền trong cái shop X đấy... bạn chạy querry này nha
UPDATE MEMB_INFO
SET CSPoints = so point can set
WHERE (memb___id = 'ten tk cua ban')
nếu không được thì vào table của muonline trong sql để add nha ^^

curonhonha123
04-01-13, 11:56 AM
chú ý nha...có mấy cách để có tiền trong cái shop X đấy... bạn chạy querry này nha
UPDATE MEMB_INFO
SET CSPoints = so point can set
WHERE (memb___id = 'ten tk cua ban')
nếu không được thì vào table của muonline trong sql để add nha ^^

Chân thành cám ơn bạn... nhưng.... phần UPDATE MEMB_INFO có phải mình vào đây không...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vào thì nói hiện cái bảng này. mình không biết nào mần cả..... Làm phiền bạn chút nữa nha.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
.
.
còn phần vào Table của MUONLINE thì mình có mò ra đc nhưng... không biết sửa cái file nào... Mong bạn chỉ giú cho..

tuyentc
04-01-13, 04:01 PM
pm yahoo mình bạn nhé...^^:P 30 chả cá