PDA

View Full Version : [Gunny] Share vũ khí WOW-Charizard mới chế @@!

hung3020
28-12-12, 09:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hôm nay em xin share 1 vũ khí dựa trên nền tảng của Pokemon, đó là Charizard.
Đây là DEMO của em nó:
Khi bắn thường:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
POW:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Arm:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là Arm bò vảo Res\image\arm
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> blastout bỏ vào Res\image\bomb\blastout.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangs2diu
29-12-12, 09:27 AM
Bạn có thể giúp mình acc vũ vào không. Mình đã bỏ file vào 2 thư mục arm và blastout. Thêm trong dbo.shops.good, thêm cả biến hình nhưng do không có mình chỉ cho giữ nguyên hình dạng nhưng thêm chỉ số. Sau đó mình vào game dùng adm add vào rồi đi pb thì không thể bđ đc mình không biết bị thiếu bước nào nữa, bạn xem giùm mình.

hung3020
29-12-12, 09:57 AM
Thêm blastout vào dbo.ball vs ballconfig chưa :|

hoangs2diu
29-12-12, 10:18 AM
Thêm blastout vào dbo.ball vs ballconfig chưa :|

Chưa cái này mình đọc khó hiểu quá hướng dẫn mình xíu được không

hung3020
29-12-12, 10:21 AM
Pm yahoo: bjnboo_sunrang mình chỉ :)

razent
29-12-12, 11:29 AM