PDA

View Full Version : [KT] ai giúp mình cái phần thưởng top tống kim ?

thaitunet39
17-12-12, 01:30 PM
có nhiều bài hướng dẫn phần thưởng theo top tống kim ,nhưng kết quả là chỉ nhận được kinh nghiệm,mình củng đã hỏi nhiều lần về vấn đề này những không ai giúp hết :(( ,có bạn nào có lòng tốt giúp mình không? .Và cho mình hỏi thêm về vấn đề TDLT ,mặc dù đã được 5 lãnh thổ nhưng không thể thiết lập thành chính được ,mong các bạn nhiệt tình giúp đỡ [-O

thaitunet39
17-12-12, 06:07 PM
:((sao chẳng ai giúp mình hết vậyyyyyyyyyyyy

minhcanhitvn
17-12-12, 06:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> us.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bạn chú ý cái này.
Lưu ý trong

function Battle:AwardPlayerList(tbPlayerReaultList, nBattleLevel), phải có

self:AwardJbCoin(tbPlayerReaultList);

thaitunet39
17-12-12, 07:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> us.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> us.png)
Bạn chú ý cái này.
Lưu ý trong
, phải có

self:AwardJbCoin(tbPlayerReaultList);
nếu không có thì có thêm vào được không bạn?

satthupro95
17-12-12, 07:26 PM
nếu không có thì có thêm vào được không bạn?

Tại sao bạn không thử ? ................

thaitunet39
17-12-12, 08:07 PM
Tại sao bạn không thử ? ................
bạn satthupro95 cho mình hỏi điều kiện thiết lập thành chính TDLT được không? sao mình chiếm được 5 lãnh thổ mà vẫn không thiết lập được

vipbk
17-12-12, 08:29 PM
bạn satthupro95 cho mình hỏi điều kiện thiết lập thành chính TDLT được không? sao mình chiếm được 5 lãnh thổ mà vẫn không thiết lập được

bạn xem ở đây:

gameserver\script\domainbattle\domainbattle_npc.lu a

function Domain:SelectCapital(nPageStart)