PDA

View Full Version : [MU] Tác dụng của file Glow.dll là gì ?

takdcvne
16-12-12, 09:31 AM
khi đang loading không di chuột, không bị popup của YM nhảy lên sẽ không bị out, cái này do card hình của mình không tương thích 100% với file Glow mầu của Item nên hay sảy ra tình trạng vậy

QUOTE lại của phoxuaxua, mình dùng client của phoxuaxua, cũng hay bị crash main, nó load 1 vạch rồi tắt ngúm đó, giờ mình ko biết đến khi nào nó crash tiếp nữa, tớ xóa file Glow.dll đi xem nó có crash nữa ko nhưng tớ cũng ko biết kết quả thế nào vì ko phải lúc nào nó cũng crash. vậy tác dụng Glow.dll có ảnh hưởng trực tiếp đến game ko. ví dụ như vào game bị lỗi ko sử dụng dc gì đó, hay chỉ là file màu cho đẹp Item thôi, và phoxuaxua nói nó làm crash main. các bạn cho tớ xin ít ý kiến với

quyen194
16-12-12, 09:53 AM
QUOTE lại của phoxuaxua, mình dùng client của phoxuaxua, cũng hay bị crash main, nó load 1 vạch rồi tắt ngúm đó, giờ mình ko biết đến khi nào nó crash tiếp nữa, tớ xóa file Glow.dll đi xem nó có crash nữa ko nhưng tớ cũng ko biết kết quả thế nào vì ko phải lúc nào nó cũng crash. vậy tác dụng Glow.dll có ảnh hưởng trực tiếp đến game ko. ví dụ như vào game bị lỗi ko sử dụng dc gì đó, hay chỉ là file màu cho đẹp Item thôi, và phoxuaxua nói nó làm crash main. các bạn cho tớ xin ít ý kiến với

Chỉ mỗi tác dụng là màu cho Item thôi :D

takdcvne
16-12-12, 10:13 AM
Chỉ mỗi tác dụng là màu cho Item thôi :D

ukm mình xóa đi vẫn log bình thường, vừa load main vẫn bị crash 1 phát, thế là thế nào nhỉ bạn ơi

quyen194
16-12-12, 10:17 AM
ukm mình xóa đi vẫn log bình thường, vừa load main vẫn bị crash 1 phát, thế là thế nào nhỉ bạn ơi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
C xem cái log của nó báo những gì
Hay là máy nhiễm virus r ;))

takdcvne
16-12-12, 04:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
C xem cái log của nó báo những gì
Hay là máy nhiễm virus r ;))

ý tớ là, load main 1 vạch là crash, load đi load lại mới được, bưa lắm, tớ ko biết lỗi ở đâu nên nhờ mọi ng giúp giùm