PDA

View Full Version : [TLBB] Cần Xin Sever TLBB cũ của zrockmanx

mimikieusa23
15-12-12, 09:55 PM
Em định tạo 1 sever bản cũ chơi cho vui nhưng sever của anh zrockmanx bị mất file 1 3 4 9 14 22 .. Nên em mong ai còn giữ sever này cho em xin . Em cám ơn
Các anh up lên trang nào cũng đc ;;)

tanhn
15-12-12, 11:17 PM
Em định tạo 1 sever bản cũ chơi cho vui nhưng sever của anh zrockmanx bị mất file 1 3 4 9 14 22 .. Nên em mong ai còn giữ sever này cho em xin . Em cám ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mimikieusa23
15-12-12, 11:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn có ngại ko .. Nếu ko thì mình cảm ơn nếu có thì bạn hướng dẫn mình tạo 1 tlbb off đc ko mình xài bản của hà hoàng sao mà chơi rê chuột vào 1 vài skill cái nó đứng luôn à

mrtun20
15-12-12, 11:43 PM
bạn có ngại ko .. Nếu ko thì mình cảm ơn nếu có thì bạn hướng dẫn mình tạo 1 tlbb off đc ko mình xài bản của hà hoàng sao mà chơi rê chuột vào 1 vài skill cái nó đứng luôn à

cái này là do bạn cài font china ở máy thật, linux k có font đó nên gây lỗi. Cách giải quyết là bạn chuyển máy chính sang font Eng chẳng hạn là hết à :)

mimikieusa23
16-12-12, 12:13 AM
cái này là do bạn cài font china ở máy thật, linux k có font đó nên gây lỗi. Cách giải quyết là bạn chuyển máy chính sang font Eng chẳng hạn là hết à :)

Mình cài sever trên win ảo của hà hoàng mà tuan565 post lại đó . Mình nhớ lúc đó mình để font Eng .. Cứ rà chuột vô skill là bị như rà vô skill tăng nội ngoại công cơ bản cái đơ luôn

tanhn
16-12-12, 12:58 AM

bản của HH tốt mà bạn pót hình lên đây mọi người sẽ giúp bạn

huuduyen_05
16-12-12, 01:00 AM
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

taihieu131
16-12-12, 08:37 AM
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn ơi lỗi file 02 rùi
có thể fix lại cho a e được không

mimikieusa23
16-12-12, 08:55 AM

cái này xài client nào vậy .. ngoài client của hà hoàng

huuduyen_05
16-12-12, 11:50 AM
Đang update lại link 2 cũng ở link thư mục trên.

Sử dụng client bản 2.95 Tình Kiếm.

Link download có thể google :)

tanhn
16-12-12, 11:52 AM
cái này xài client nào vậy .. ngoài client của hà hoàng

Mình thấy Client TNGH rất hợp cho SV này. tìm link ko đc thì pm mình :D

Edward_Newgate
16-12-12, 11:59 AM
Full 26 part.

mimikieusa23
16-12-12, 12:04 PM
Mình thấy Client TNGH rất hợp cho SV này. tìm link ko đc thì pm mình :D

Vậy cho em xin cái link Tình kiếm vs TNGH đc ko tình kiếm em lên web TLBB tinh kiem k co

mimikieusa23
16-12-12, 12:14 PM
Vậy dùng client nào đc trong 3 cái sau
1 . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Tình kiếm 2.0
3. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Góp ý dùm em

kiepvesau96
16-12-12, 12:38 PM
Đang update lại link 2 cũng ở link thư mục trên.

Sử dụng client bản 2.95 Tình Kiếm.

Link download có thể google :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link đây

taihieu131
16-12-12, 08:50 PM
Full 26 part.

bị block mất file số 02 rồi bạn up lại cho mình được không, down 25 patch rồi :((

kiepvesau96
17-12-12, 06:41 AM
bị block mất file số 02 rồi bạn up lại cho mình được không, down 25 patch rồi :((

part nào k down đc................

taihieu131
17-12-12, 07:47 AM

hôm qua mình không down được part 002 mà hôm nay dậy thì down đc rồi =D>=D>

chymquoc
22-12-12, 09:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link đây

link sao ko down dc vậy bác bác úp lại dùm em đc ko?

two282
25-12-12, 08:28 PM

Bạn ơi làm ơn xem hộ mình file part002 với, lúc down thì báo Split Archive Blocked, cảm ơn bạn nhiều lắm

tanhn
26-12-12, 07:17 PM
Bạn ơi làm ơn xem hộ mình file part002 với, lúc down thì báo Split Archive Blocked, cảm ơn bạn nhiều lắm

Bạn đăng nhập = tài khoản MF ( ko có thì tạo 1 cái dùng lâu dài mà ). add file part 2 đó vào My File của bạn rồi down vô tư mà. :D chúc may mắn

Nhokkute123
09-01-13, 07:12 PM
Hjx
Cho hỏi cái part 25 bên 4share với lại MF giống nhau không :)

Nhokkute123
10-01-13, 06:42 AM
Cho hỏi part bên MF part 25 giống bên 4share không các bác
Tks :)

Nhokkute123
10-01-13, 09:58 AM
Trời ngày nào cũng phải đợi trả lời thui chứ bik làm sao zờ :((

chymquoc
17-01-13, 07:41 PM
bác huuduyen up lại part 12 cho e với.

duy56cd7
18-01-13, 01:05 PM
Trong này mình thấy huuduyen đã upload sever cua zrockmanx lên 4share.vn rồi !! và mình vẫn down tất cả về như bình thường ko bị lỗi part nào cả !
Nếu muốn dơn thì link đây của huuduyen đó:
Còn part12 của bạn link mediafire đây:

duy56cd7
18-01-13, 01:12 PM
Cho hỏi part bên MF part 25 giống bên 4share không các bác
Tks :)
Mình dơn ở đây về + với 4share.vn giải nén ra vẫn bình thường. Bạn thử down part25 đây về xem.
GOOD LUCK !
part25 của bạn đây:

ducpro2811
20-01-13, 01:12 AM

dùng client 4 lỗ việt hóa của bác HD được hok các bác
@@